GWS 9-125 S PROFESSIONAL ( MÁY MÀI GÓC )
- Mã sản phẩm: 0 601 396 1K2
Mô-tơ 900 W được thiết kế cho những công việc khó khăn!
- Công suất mài/cắt vượt trội nhờ công suất và mô-men xoắn cao ở 900 W
- Dễ kiểm soát trong sản phẩm cùng loại nhờ kích thước báng cầm phù hợp với tay và thiết kế công thái học
- Tuổi thọ cao ngay cả trong các điều kiện làm việc khó khăn và khối lượng công việc lớn nhờ có thiết kế và các bộ phận chắc chắn
- Đa ứng dụng và phụ kiện nhờ chức năng chọn trước tốc độ
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Tay nắm phụ
-
Vành chắn bảo vệ
-
Chìa vặn
-
Hộp cáctông
-
10089
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 900 W |
| Tốc độ không tải | 2.800 – 11.000 vòng/phút |
| Đường kính đĩa | 125 mm |
| Đầu ra công suất | 450 W |
| Ren trục bánh mài | M14 |
| Trọng lượng | 1,9 kg |
| Công tắc | Công tắc có thể khóa |
Tổng giá trị rung (Mài bề mặt (gia công)) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Chà bằng giấy nhám) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 93 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 104 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mài bề mặt (gia công) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Chà bằng giấy nhám |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 93 dB(A); Mức công suất âm thanh 104 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:








