GWS 2200 PROFESSIONAL ( MÁY MÀI GÓC )
- Mã sản phẩm: 0 601 8C0 0K0
Dụng cụ điện cầm tay chuyên nghiệp Bosch
- Tốc độ cắt bỏ vật liệu cao
- Sự cố thấp
- Tuổi thọ chổi than cao hơn
- Độ mỏi người dùng thấp
Kèm theo trong tất cả các mẫu sản phẩm
-
Tay nắm phụ ( 1 602 025 030)
-
Chìa vặn hai lỗ
Số thứ tự: 1 607 950 061
-
Bích lỏng (số hiệu phụ tùng 2 605 703 014)
-
Đai ốc hãm
Số thứ tự: 1 603 345 043
-
Vỏ bảo vệ
Số thứ tự: 1 619 P15 622
-
Hộp bằng bìa cứng
-
11192
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 2200 W |
| Tốc độ không tải | 6.500 – 8.500 vòng/phút |
| Đường kính đĩa | 180 mm |
| Ren trục bánh mài | M14 |
| Tay cầm chính | Thùng |
| Tấm lót cao su, đường kính | 180 mm |
| Đầu mài, đường kính | 140 mm |
| Trọng lượng | 5,2 kg |
| Công tắc | Công tắc có thể khóa |
Tổng giá trị rung (Mài bề mặt (gia công)) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 5,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Chà bằng giấy nhám) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 104 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 93 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mài bề mặt (gia công) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 5,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Chà bằng giấy nhám |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 104 dB(A); Mức công suất âm thanh 93 dB(A). K bất định = 3 dB.
GWS 2200 PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Tốc độ cắt bỏ vật liệu cao. Mô-tơ mới được cấp bằng sáng chế của Bosch mang lại hiệu suất tốt nhất trong cùng dòng máy. Toàn bộ hệ thống máy ít gia nhiệt giúp tăng tuổi thọ máy. Tuổi thọ chổi than cao hơn. Khả năng tiếp xúc với mô-tơ cải thiện, mang lại tuổi thọ chổi than cao hơn. Tần suất dừng máy thấp nhờ có các bộ phận chắc chắn.
Chia sẻ:








