GOL 32 D PROFESSIONAL ( MỰC QUANG HỌC )
- Mã sản phẩm: 0 601 068 500
Mạnh mẽ và an toàn – lý tưởng cho sử dụng ngoài trời
- Lý tưởng để thao tác ngoài trời nhờ thân kim loại chắc chắn có khả năng bảo vệ chống bụi và bắn tóe (IP54)
- Mở khẩu độ nhanh cho hình ảnh mục tiêu sắc nét
- Khóa bù giúp vận chuyển an toàn
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Hộp mang
Số thứ tự: 1 600 A00 0LF
-
Nắp ống kính
-
Chốt điều chỉnh
-
Hòn chì của dây dọi
-
Khóa đầu lục giác
-
10646
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Độ phóng đại | 32 x |
| Cấp bảo vệ | IP 54 |
| Đơn vị đo | 360 độ |
| Độ chính xác | ± 1mm ở 30m |
| Khoảng hoạt động, giá trị | 120 m |
| Khoảng hoạt động | 120 m |
| Ren giá đỡ ba chân | 5/8" |
| Nhiệt độ vận hành | -10 – 50 °C |
| Nhiệt độ cất giữ | -20 – 70 °C |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 1,5 kg |
Chia sẻ:








