GWS 18V-180 PC PROFESSIONAL ( MÁY MÀI GÓC DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 9H6 E01
Độ sâu cắt giống như máy mài góc lớn với kích cỡ và trọng lượng của một chiếc máy nhỏ
- Nhờ có đĩa 180mm và đầu bánh răng nhỏ, độ sâu cắt tương tự như máy mài góc lớn 230mm nhưng trọng lượng nhẹ hơn tới 35%
- Công nghệ BITURBO Brushless giúp cắt nhanh nhiều loại vật liệu như kim loại, bê tông, gạch và ngói
- Công tắc PROtection, hệ thống Intelligent Brake System, chức năng KickBack Control cho mức bảo vệ người dùng cao
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Vành cắt bảo vệ bằng kim loại có kẹp
Số thứ tự: 1 619 P16 650
-
1 mô-đun Bluetooth Low Energy GCY 42 Professional
Số thứ tự: 1 600 A01 3WF
-
2 đĩa cắt, Expert for Inox Rapido, 180 x 22.23mm
Số thứ tự: 2 608 603 406
-
Vành chắn bảo vệ
Số thứ tự: 1 600 A02 84A
-
Tay nắm phụ có chức năng Vibration Control
Số thứ tự: 1 602 025 0A0
-
1 đĩa kim cương, Standard for Universal, 180 x 22.23mm
Số thứ tự: 2 608 615 063
-
Hộp bằng bìa cứng
-
10999
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Tốc độ không tải | 6.100 vòng/phút |
| Tốc độ không tải đầu ra, danh định tối đa | 7.000 vòng/phút |
| Ren trục bánh mài | M14 |
| Cỡ trục, đường kính | 22,23 mm |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 2,8 kg |
Các dụng cụ |
|
|---|---|
| Đường kính đĩa | 180 mm |
| Tấm lót cao su, đường kính | 180 mm |
Tổng giá trị rung (Mài bề mặt (gia công)) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 4,1 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Chà bằng giấy nhám) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 86 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 94 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mài bề mặt (gia công) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 4,1 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Chà bằng giấy nhám |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 86 dB(A); Mức công suất âm thanh 94 dB(A). K bất định = 3 dB.
GWS 18V-180 PC PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Với đĩa 180mm và đầu bánh răng nhỏ, máy GWS 18V-180 PC đạt độ sâu cắt tương tự như máy mài góc lớn 230mm nhưng trọng lượng nhẹ hơn tới 35%. Công nghệ BITURBO Brushless của máy cung cấp đủ công suất để cắt nhanh trên nhiều vật liệu. Khả năng bảo vệ người dùng cao là một trong những điểm nổi bật của máy vì công tắc PROtection sẽ ngay lập tức tắt máy mài góc ngay khi nhả công tắc và chức năng KickBack Control ngăn hiện tượng giật ngược bất ngờ, trong khi hệ thống Intelligent Brake System rút ngắn đáng kể thời gian phanh. Mô-đun Bluetooth Connectivity của máy cung cấp thông tin và dịch vụ bổ sung cho dụng cụ trực tiếp qua ứng dụng Toolbox App.
Thiết bị & Ứng dụng
Máy GWS 18V-180 PC Professional cắt được tất cả các loại kim loại, bê tông, gạch và ngói. Máy mài góc tương thích với tất cả các loại pin và bộ sạc Professional 18V của Bosch (Professional 18V System); để có công suất tối đa, hãy sử dụng pin ProCORE18V ≥ 5.5Ah.
Chia sẻ:








