GSR 12V-30 PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN/BẮT VÍT DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 9G9 0K0
Nhiều tính năng nổi bật, kết quả chính xác
- Tính năng tiên tiến dễ kiểm soát để bắt vít và khoan
- Mô-tơ không chổi than cho tuổi thọ dụng cụ cao hơn
- Mô-men xoắn và tốc độ khoan nhanh cho kết quả nhanh và chính xác
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
2 pin GBA 12V 2.0Ah
Số thứ tự: 1 600 A00 F6X
-
Bộ sạc nhanh GAL 12V-40 Professional
Số thứ tự: 1 600 A01 B8X
-
Hộp mang
-
9761
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Mô-men xoắn (mềm/cứng/tối đa) | 18/30/- Nm |
| Tốc độ không tải (số thứ 1 / số thứ 2) | 0 – 420 / 0 – 1.600 vòng/phút |
| Kiểu pin | Pin Lithium-Ion |
| Khả năng của đầu cặp, tối đa/tối thiểu | 0,8 / 10 mm |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 0,72 kg |
| Các thiết lập mô-men xoắn | 20+1 |
Đường kính khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 20 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên nhôm | 10 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên thép | 10 mm |
Đường kính vít |
|
|---|---|
| Đường kính vít tối đa | 8 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan trên kim loại) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 1,4 m/s² |
Tổng giá trị rung (Bắt vít) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 0,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 69 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 80 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Khoan trên kim loại |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 1,4 m/s² |
Bắt vít |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 0,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 69 dB(A); Mức công suất âm thanh 80 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:








