GSC 2,8 PROFESSIONAL ( MÁY CẮT )
- Mã sản phẩm: 0 601 506 103
Dụng cụ mỏng có lưỡi có thể đảo ngược
- Thiết kế mỏng có bánh răng hành tinh
- Lưỡi có thể đảo ngược giúp tiết kiệm hiệu quả rất cao
- Tay núm cho dẫn hướng an toàn và tiện lợi
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
1 x bộ lưỡi cho kéo kim loại
Số thứ tự: 2 607 010 025
-
Khoá đầu lục giác WAF 5 (số hiệu phụ tùng 1 907 950 006)
-
Dụng cụ cân chỉnh (số hiệu phụ tùng 2 607 970 001)
-
Khoá đầu lục giác WAF 2.5 (số hiệu phụ tùng 1 907 950 003)
-
10644
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất cắt thép (400 N/mm²), tối đa. | 2,8 mm |
| Vận tốc hành trình ở chế độ không tải | 2.400 spm |
| Có thể xử lý các vật liệu | Công suất đột thép tối đa 400N/mm² với đường kính 2.8mm |
| Bán kính nhỏ nhất | 38 mm |
| Tốc độ hành trình chịu tải | 1.500 spm |
| Trọng lượng | 2,7 kg |
| Công suất cắt thép (600 N/mm²), tối đa. | 2,2 mm |
| Công suất cắt thép (800 N/mm²), tối đa. | 1,9 mm |
| Công suất cắt nhôm (200 N/mm²), tối đa. | 3,5 mm |
Thông số kỹ thuật điện |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 500 W |
| Đầu ra công suất | 270 W |
Tổng giá trị rung (Cắt kim loại tấm) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 16 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 79 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 90 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Cắt kim loại tấm |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 16 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 79 dB(A); Mức công suất âm thanh 90 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:








