GSB 20-2 RE PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN ĐỘNG LỰC )
- Mã sản phẩm: 0 601 1A2 1K1
Máy khoan va đập mạnh mẽ, hai mức tốc độ với độ bền và hiệu suất vượt trội
- Tăng cường độ vững chắc với thiết kế vỏ hộp số kim loại xếp chồng
- Mô-tơ 800 W mạnh mẽ để tăng hiệu suất và độ bền
- Chức năng 2 hộp số đảm bảo hai tốc độ kết hợp với bộ sang số động lực hai chế độ để tăng tính linh hoạt
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Chìa mở đầu cặp
-
Đồng hồ đo độ sâu
-
Tay nắm phụ
-
Hộp cáctông
-
10692
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 800 W |
| Trọng lượng | 2,5 kg |
| Tốc độ không tải, số 1 | 0 – 1.100 vòng/phút |
| Tốc độ không tải, số 2 | 3.000 vòng/phút |
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ không tải | 0 – 48.000 bpm |
| Tốc độ định mức | 740 vòng/phút |
| Mô-men xoắn định mức | 5,2 / 2,0 Nm |
| Khả năng của đầu cặp, tối đa/tối thiểu | 1,5 – 13 mm |
Phạm vi khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan trên gỗ | 25 / 40 mm |
| Đường kính khoan trên bê tông | 16 / 20 mm |
| Đường kính khoan trên thép | 8 / 13 mm |
| Đường kính khoan trên khối xây nề | 22 mm |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh dB(A); Mức công suất âm thanh dB(A). K bất định = dB.
Chia sẻ:








