GSB 18V-150 C PROFESSIONAL ( BỘ KẾT HỢP KHÔNG DÂY )
- Mã sản phẩm: 0 601 9J5 1L0
Về phương diện sức mạnh – máy khoan bắt vít va đập thông minh cho công suất và khả năng thao tác vượt trội
- Tiến độ công việc cực nhanh thông qua mô-tơ không chổi than mạnh mẽ với mô-men xoắn cực đại 150Nm và pin ProCORE18V
- Chức năng Electronic Angle Detection chính xác và KickBack Control có thể chuyển đổi giúp kiểm soát vượt trội ở mỗi giai đoạn làm việc
- Đáng tin cậy và mạnh mẽ nhờ đầu cặp mũi khoan kim loại và hộp số kim loại
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
L-BOXX 136
Số thứ tự: 1 600 A01 2G0
-
Bao đựng dụng cụ L-BOXX
-
10091
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Mô-men xoắn (mềm/cứng/tối đa) | 84/100/150 Nm |
| Tốc độ không tải (số thứ 1 / số thứ 2) | 0 – 550 / 0 – 2.200 vòng/phút |
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Kiểu pin | Pin Lithium-Ion |
| Tỷ lệ va đập tối đa | 30.000 bpm |
| Khả năng của đầu cặp, tối đa/tối thiểu | 1,5 / 13 mm |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 2,2 kg |
| Các thiết lập mô-men xoắn | 25+2 |
Đường kính khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 150 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên thép | 16 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên khối xây nề | 20 mm |
Đường kính vít |
|
|---|---|
| Đường kính vít tối đa | 13 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan trên kim loại) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Khoan động lực trên khối xây nề) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 9,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 94 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 105 dB(A) |
| K bất định | 5 dB |
Khoan trên kim loại |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Khoan động lực trên khối xây nề |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 9,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 94 dB(A); Mức công suất âm thanh 105 dB(A). K bất định = 5 dB.
GSB 18V-150 C PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
GSB 18V-150 C Professional là máy khoan bắt vít va đập thông minh đồng thời cho công suất và khả năng thao tác vượt trội, do đó giúp làm việc đa năng dễ dàng. Máy lý tưởng cho các công việc bắt vít, khoan và khoan va đập và giúp làm việc cực kỳ nhanh chóng nhờ pin ProCORE18V đặc biệt mạnh mẽ và mô-tơ không chổi than với công nghệ BITURBO, đồng thời cho mô-men xoắn cực đại 150Nm. Chức năng Electronic Angle Detection thông minh của máy luôn đảm bảo góc vuông của vít dài và chức năng KickBack Control có thể chuyển đổi để làm việc với máy cưa lỗ giúp giảm nguy cơ phản ứng mô-men xoắn quay đột ngột trong tình huống đóng. Đầu cặp mũi khoan kim loại và hộp số kim loại làm cho máy khoan va đập trở nên cực kỳ tin cậy và mạnh mẽ bất cứ lúc nào khi cần sử dụng đến.
Thiết bị & Ứng dụng
Là lựa chọn lý tưởng cho bắt vít, khoan và khoan va đập trên các vật liệu khác nhau như gỗ, kim loại và tường.
Chia sẻ:








