GSA 120 PROFESSIONAL ( CƯA KIẾM )
- Mã sản phẩm: 0 601 6B1 0K0
Cắt được nhiều hơn với cơ chế truyền động mới nhất, máy cưa kiếm siêu bền
- Tuổi thọ bền
- Hệ thống truyền động ma sát thấp và phát nhiệt mô-tơ tối ưu giúp tăng độ bền
- Cắt mạnh mẽ
- Mô-tơ 1.200W, công suất cao nhất trong cùng dòng máy giúp cắt dễ dàng
- Sử dụng tiện lợi
- Việc kết hợp vật liệu mềm & cứng trong tay cầm đảm bảo cầm nắm tiện lợi ở mọi vị trí
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
1 lưỡi máy cưa kiếm S 1126 BEF, Heavy for Metal (bán riêng thành bộ 5 chi tiết: 2 608 657 395)
-
Khóa đầu lục giác
-
Hộp bằng bìa cứng
-
11102
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 1200 W |
| Cưa, độ dài hành trình | 29 mm |
| Trọng lượng | 3,7 kg |
| Vận tốc hành trình ở chế độ không tải | 0 – 3.000 spm |
| Chiều dài cáp | 2,65 m |
Độ sâu cắt |
|
|---|---|
| Độ sâu cắt gỗ | 220 mm |
| Độ sâu cắt tấm thép | 20 mm |
| Độ sâu cắt trên tiết diện kim loại và ống kim loại | 220 mm |
Tổng giá trị rung (Cưa gỗ) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 18 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 88,5 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 99,5 dB(A) |
| K bất định | 5 dB |
Cưa gỗ |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 18 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 88,5 dB(A); Mức công suất âm thanh 99,5 dB(A). K bất định = 5 dB.
Chia sẻ:








