GLL 30 G PROFESSIONAL ( MÁY TIA VẠCH CHUẨN )
- Mã sản phẩm: 0 601 063 V80
Thiết kế đơn giản và gọn nhẹ dành cho môi trường làm việc có ánh sáng
- Khả năng nhìn thấy tia tốt hơn đến bốn lần nhờ tia laser xanh lá so với tia laser đỏ
- Thiết kế vừa tay nhờ công nghệ thấu kính T
- Đơn giản và dễ sử dụng nhờ hoạt động một công tắc trượt
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Bao đựng
-
2 x pin 1.5V LR6 (AA)
-
10251
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Khoảng hoạt động | tối đa 10 m |
| Độ chính xác | ± 0.8mm/m |
| Trình chiếu | 2 đường |
| Phạm vi làm việc, giá trị | 10 m |
| Đi-ốt laser | 500 – 540 nm, < 5 mW |
| Loại có laser | 2 |
| Khoảng tự lấy thăng bằng | ± 4° |
| Nguồn cấp điện | 2 pin 1.5V LR6 (AA) |
| Ren giá đỡ ba chân | 1/4” |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 0,25 kg |
| Màu sắc đường laze | màu xanh |
Chia sẻ:








