GLL 3-60 XG PROFESSIONAL ( MÁY TIA VẠCH CHUẨN )
- Mã sản phẩm: 0 601 063 ZK0
Máy tia vạch chuẩn laser 3 x 360⁰ Green - Giải pháp đo độ cao đa năng
- Giải pháp đa năng - máy tia vạch chuẩn laser xanh lá 3 x 360° với 1 đường ngang và 2 đường dọc đáp ứng nhu cầu đo độ cao hàng ngày của bạn
- Khả năng hiển thị - Đường laser tối ưu nhờ công nghệ laser xanh lá của Bosch
- Đa năng - Thiết kế kiểu gương và tháp hình nón mỏng đặc biệt đáp ứng các ứng dụng khác nhau, kể cả bê tông thạch cao
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Tấm mia ngắm laser
-
Túi đựng
-
4 x pin 1.5V LR6 (AA)
-
10799
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Phạm vi làm việc với bộ nhận, giá trị | 60 m |
| Cấp bảo vệ | IP 54 |
| Phạm vi làm việc, giá trị | 30 m |
| Đi-ốt laser | 500 – 540 nm, < 10 mW |
| Loại có laser | 2 |
| Khoảng hoạt động | tối đa 30 m |
| Khoảng cách làm việc với bộ tiếp nhận | tối đa 60 m |
| Độ chính xác | ± 0.3mm/m* (*cộng thêm độ sai số tùy thuộc cách sử dụng) |
| Khoảng tự lấy thăng bằng | ± 3° |
| Nguồn cấp điện | 4 pin 1.5V LR6 (AA) |
| Ren giá đỡ ba chân | 1/4" & 5/8" |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 0,78 kg |
| Màu sắc đường laze | màu xanh |
| Trình chiếu | 3 x đường 360° |
| Bộ tiếp nhận laze tương thích | LR 7 |
Chia sẻ:








