GBM 50-2 PROFESSIONAL ( KHOAN LÕI TỪ )
- Mã sản phẩm: 0 601 1B4 0K0
Chính xác, hiệu quả và tiện lợi - giải pháp lý tưởng cho khoan kim loại
- Tiện lợi, bền bỉ, hiệu quả cao và an toàn: Công nghệ laser tạo thiết lập mục tiêu nhanh, mô-tơ mạnh mẽ có khả năng khoan bền bỉ và hiệu quả chính xác, hệ thống tắt nguồn giúp ngăn không bị điện giật
- Hệ thống Smart HMI: Hiển thị cảnh báo về bảo dưỡng phòng ngừa (thay bàn chải carbon) và chỉ báo cảnh báo tải cho tuổi thọ dụng cụ cao
- Lý tưởng cho khoan lõi kim loại cứng: Lực từ cao hỗ trợ mạnh mẽ cho công việc khoan
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Khóa đầu lục giác 4mm (số hiệu phụ tùng 1 619 PB3 773)
-
Đai an toàn (số hiệu phụ tùng 1 619 PB3 779)
-
Tay quay (số hiệu phụ tùng 1 619 PB3 747)
-
Chốt dẫn hướng (số hiệu phụ tùng 1 619 PB3 778)
-
Ống nối thuôn dần (MT2/MT1) (số hiệu phụ tùng 1 619 PB3 777)
-
Khóa đầu lục giác 3mm (số hiệu phụ tùng 1 619 PB3 772)
-
Đầu kẹp cho mũi khoan từ (số hiệu phụ tùng 1 619 PB3 771)
-
Cái đột tháo mũi khoan MT2 (số hiệu phụ tùng 1 619 PB3 776)
-
Bể làm mát (số hiệu phụ tùng 1 619 PB3 763)
-
Giá đỡ bể làm mát (số hiệu phụ tùng 1 619 PB4 127)
-
Hộp mang (số hiệu phụ tùng 1 619 PB4 107)
-
Khóa đầu lục giác 6mm (số hiệu phụ tùng 1 619 PB3 774)
-
10242
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 1200 W |
| Trọng lượng | 14,7 kg |
| Điện áp, dùng điện | 220–230 V |
| Tốc độ không tải, số 1 | 50 – 250 vòng/phút |
| Tốc độ không tải, số 2 | 100 – 510 vòng/phút |
| Ren nối trục chính máy khoan | MT 2 – DIN 228 |
Phạm vi khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan trên thép | 1,5 / 50 mm |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 90 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 110 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 90 dB(A); Mức công suất âm thanh 110 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:








