GBL 18V-120 PROFESSIONAL ( MÁY THỔI GIÓ DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 9F5 1L0
Máy thổi để vệ sinh nhanh chóng trong dòng máy 18V
- Rất mạnh mẽ với tốc độ thổi 270 km/giờ, cho kết quả tốt khi vệ sinh một khu vực
- Thiết kế nhỏ gọn và cân đối giúp xử lý máy thổi dễ dàng, cải thiện khả năng thao tác máy
- Để thu dọn địa điểm làm việc và vệ sinh lỗ khoan
- Rất đa năng với bốn phụ kiện
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
4 x Phụ kiện (Đầu phun, Ống mở rộng, Vòi phun ống xâu, Ống Hút Bụi)
-
9963
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Tốc độ không khí tối đa | 270 km/giờ |
| Lưu lượng khí tối đa | 120 m³/h |
| Tốc độ không tải | 17.000 vòng/phút |
| Thời gian vận hành | Tốc độ II : 5 phút/Ah |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 1,1 kg |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 82 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 93 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 82 dB(A); Mức công suất âm thanh 93 dB(A). K bất định = 3 dB.
GBL 18V-120 PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Máy thổi dùng pin GBL 18V-120 Professional cho khả năng vệ sinh nhanh chóng trong dòng máy 18V. Thiết kế nhỏ gọn và cân đối giúp dễ xử lý, cải thiện khả năng thao tác máy. Có thể sử dụng máy thổi dùng pin để thu dọn địa điểm làm việc và vệ sinh lỗ khoan. Hơn nữa, tốc độ thổi của máy có thể đạt tới 270 km/giờ, rất mạnh mẽ để mang lại kết quả tốt khi vệ sinh một khu vực.
Thiết bị & Ứng dụng
Máy thổi dùng pin này tương thích với tất cả các pin và bộ sạc Professional 18V của Bosch (Hệ thống Professional 18V).
Chia sẻ:








