GBH 18V-45 C PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN BÚA KIỂU XOAY BITURBO DÙNG MŨI SDS MAX )
- Mã sản phẩm: 0 611 913 080
Tiện lợi dùng pin với hiệu suất dùng điện – dụng cụ đa năng công suất lớn cho khoan và đục bê tông
- Tiện lợi dùng pin với hiệu suất dùng điện nhờ công nghệ không chổi than BITURBO Brushless
- Trọng lượng thấp hơn đến 700g so với các sản phẩm dùng điện tương đương nhờ vào bộ truyền động được tối ưu hóa cao
- Chức năng KickBack Control để giảm nguy hiểm do dụng cụ phản ứng đột ngột và chức năng Khởi động mềm EPC & ASC giúp xử lý công việc thoải mái và chính xác
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Tay nắm phụ
Số thứ tự: 1 607 031 2E7
-
1 mô-đun Bluetooth Low Energy GCY 42 Professional
Số thứ tự: 1 600 A01 L2W
-
Hộp mang (số hiệu phụ tùng 1 605 438 1G1)
-
Vải máy (số hiệu phụ tùng 1 619 200 413)
-
Ống dầu bôi trơn (số hiệu phụ tùng 1 615 430 010)
-
Khăn lau máy
-
10162
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Năng lượng va đập (theo tiêu chuẩn EPTA 05/2016) | 12,5 J |
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ định mức | 0 – 2.760 bpm |
| Tốc độ định mức | 0 – 305 vòng/phút |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 8 kg |
| Bộ gá dụng cụ | SDS max |
Phạm vi khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan trên bê tông bằng mũi khoan búa | 12 – 45 mm |
| Phạm vi ứng dụng tùy chọn trên bê tông bằng mũi khoan búa | 20 – 40 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan búa trên bê tông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 8,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Đục bêtông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 94 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 105 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Khoan búa trên bê tông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 8,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Đục bêtông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 94 dB(A); Mức công suất âm thanh 105 dB(A). K bất định = 3 dB.
GBH 18V-45 C PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Máy khoan búa kiểu xoay GBH 18V-45 C Professional tiện lợi dùng pin với hiệu suất dùng điện. Mô-tơ không chổi than hiệu suất cao mới và pin ProCORE18V mới cho năng lượng va đập 12.5 joule với đầy đủ công suất cho ngay cả các ứng dụng đòi hỏi khắt khe nhất cho SDS max. Đồng thời, bộ truyền động tối ưu hóa cao giúp giảm đáng kể trọng lượng của GBH 18V-45 C; điều này giúp dụng cụ nhẹ hơn các sản phẩm dùng điện tương đương, ngay cả dụng cụ có lắp kèm pin ProCORE18V 12.0Ah.
Thiết bị & Ứng dụng
Máy khoan búa kiểu xoay lý tưởng để khoan và đục trong bê tông, đá, khối đá và công trình bằng gạch và tương thích với tất cả các bộ sạc và pin Bosch Professional 18V. Công suất tối đa với pin ProCORE18V ≥ 8.0Ah.
Chia sẻ:








