GBH 18V-36 C PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN BÚA KIỂU XOAY BITURBO DÙNG MŨI SDS MAX )
- Mã sản phẩm: 0 611 915 082
Độ nhỏ gọn và công suất vượt trội – Máy khoan búa SDS max dùng pin GBH 18V-36 C Professional của Bosch
- Cực kỳ nhỏ gọn – nhỏ gọn hơn bất kỳ máy khoan búa SDS max dùng pin nào khác trên thị trường
- Công suất tối đa với thiết kế có trọng lượng nhẹ – máy khoan búa BITURBO Brushless với pin ProCORE18V có hiệu suất cao nhất là 7.0J tối đa ở 6.1kg
- Rất thông minh – Giao diện người dùng và kết nối Bluetooth Connectivity kết hợp với chức năng khởi động mềm và nút mở khóa để đục liên tục
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Tay nắm phụ ( 2 608 000 702)
-
Hộp mang (số hiệu phụ tùng 1 605 438 1G2)
-
1 mô-đun Bluetooth Low Energy GCY 42 Professional
Số thứ tự: 1 600 A01 L2W
-
Vải máy (số hiệu phụ tùng: 1 619 200 413)
-
Ống dầu bôi trơn (số hiệu phụ tùng 1 615 430 010)
-
10187
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Năng lượng va đập (theo tiêu chuẩn EPTA 05/2016) | 7 J |
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ định mức | 0 – 2.900 bpm |
| Tốc độ định mức | 0 – 500 vòng/phút |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 5,1 kg |
| Bộ gá dụng cụ | SDS max |
Phạm vi khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan trên bê tông bằng mũi khoan búa | 14 – 35 mm |
| Phạm vi ứng dụng tùy chọn trên bê tông bằng mũi khoan búa | 14 – 35 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan búa trên bê tông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 11,4 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Đục bêtông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 10,8 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 95 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 106 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Khoan búa trên bê tông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 11,4 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Đục bêtông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 10,8 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 95 dB(A); Mức công suất âm thanh 106 dB(A). K bất định = 3 dB.
GBH 18V-36 C PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
GBH 18V-36 C Professional kết hợp thiết kế vô cùng nhỏ gọn và công suất cao cho công việc khó khăn trong bê tông. Trọng lượng nhẹ ở mức 6.1kg, thiết kế của máy nhỏ gọn và nhẹ hơn bất kỳ loại máy khoan búa SDS max dùng pin nào khác trên thị trường.
Thiết bị & Ứng dụng
Công nghệ BITURBO Brushless của máy khoan búa mang lại hiệu suất vượt trội tối đa 7.0J. Công nghệ tương thích với tất cả các pin và bộ sạc Professional 18V của Bosch (Hệ thống Professional 18V). Để có công suất tối đa, hãy sử dụng pin ProCORE18V = 8.0Ah.
Chia sẻ:








