Quạt Treo Tường KWP - 3076 3 Pha
- Mã sản phẩm: KWP-3076 3FA
Công suất: 293 W
Lưu lượng gió: 300 m3/phút
Kích thước: 800 x 420 x 810 mm
Khối lượng: 17 kg
Xuất xứ: Việt Nam
Bảo hành: 2 năm
-
7477
-
4.672.000₫
THÔNG SỐ KỸ THUẬT CHI TIẾT
| Kích thước | 800x220x810 mm |
|---|---|
| Đường kính cánh | 76 cm |
| Tốc độ điều khiển | 1 |
| Vòng quay cánh quạt/phút | 1300 |
| Lưu lượng gió | 300m3 /phút |
| Tốc độ gió | 329 m/phút |
| Công suất | 293W |
| Điện áp | 380V |
| Cường độ dòng điện | 0.53A |
| Khối lượng tĩnh | 17Kg |
| Linh kiện | Đài Loan |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
Quạt Thông Gió KVF - 1025
743.000₫
Quạt Hơi Treo Tường KWPA 2050
7.421.000₫
Quạt Pin
1.961.000₫
Ống gió quạt hút
Liên hệ
Quạt TANK - 2460
4.574.000₫
Quạt Đứng KSC - 1845
1.794.000₫
Quạt Xe Đẩy KMY - 1845
2.124.000₫








