Quạt Thông Gió KVF - 3076 (3 Pha)
- Mã sản phẩm: KVF 3076-380V
Công suất: 348 W
Kích thước: 870 x 240 x 870 mm
Xuất xứ: Việt Nam
Bảo hành: 2 năm
-
7401
-
5.409.000₫
GIỚI THIỆU VỀ QUẠT THÔNG GIÓ KVF – 3076 (3 PHA)
Quạt thông gió KVF – 3076 (3 Pha) được xem là dòng quạt gắn tường vuông có kích thước lớn nhất của thương hiệu Dasin với kích thước cánh lên đến 760 mm, cũng mang trong mình motor với dây đồng nguyên chất, tạo ra cảm giác yên tâm và vô cùng chắc chắn nhờ thân quạt được thiết kế và sử dụng hoàn toàn bằng thép không gỉ, sản phẩm được bảo hành lên đến 24 tháng, kích thước sản phẩm lần lượt là 870 x 870 x 240 mm.
|
Thông số kỹ thuật - Technical specification |
|
| Kích thước | 870 x 240 x 870 mm |
| Đường kính cánh |
76 |
| Tốc độ điều khiển | 1 |
| Vòng quay cánh trên phút | 695 RPM |
| Lưu lượng gió | 19200 m3/h |
| Tốc độ gió | 483 m/ phút |
| Công suất | 348 W |
| Điện áp | 380 V |
| Cường độ dòng điện | 1,24 A |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 2 năm |
GIỚI THIỆU VỀ THƯƠNG HIỆU QUẠT DASIN
Quạt công nghiệp Dasin là một dòng sản phẩm đươc sản xuất theo đúng tiêu chuẩn ISO 9001-2008 của cục tiêu chuẩn đo lường Việt Nam tại thành phố Hồ Chí Minh kiểm định và chứng nhận với toàn bộ quy trình sản xuất cũng như công nghệ và linh kiện hoàn toàn đến từ Đài Loan.
Các sản phẩm mang thương hiệu Dasin được sản xuất với motor sử dụng 100% dây đồng, sở hữu hàng nghìn sợi dây đồng nguyên chất được nhúng qua một lớp vecni giúp khả năng cách điện giữa motor và các bộ phận khác được tốt hơn. Hơn thế nữa, với motor sử dụng dây đồng như vậy thì trong thời gian hoạt động quạt sẽ có lượng gió ổn định hơn so với các sản phẩm khác.
Sự khác biệt tạo nên thương hiệu quạt Dasin đó chính là khả năng chống cháy motor tốt nhất nhờ sở hữu công nghệ cầu chì bảo vệ motor hay TC cảm biến nhiệt với khả năng tự động ngưng hoạt động nếu cảm biến lượng nhiệt phát sinh quá mức cần thiết.
CÔNG DỤNG CỦA QUẠT THÔNG GIÓ KVF – 3076 (3 PHA)
Quạt thông gió công nghiệp Dasin phù hợp sử dụng làm mát cho mọi không gian từ công nghiệp đến dân dụng.
- Làm mát cho văn phòng, nhà kho...
- Làm mát, lắp đặt cho nhà xưởng, xưởng sản xuất...
- Làm mát, hút hơi nòng cho nhà bếp, nhà hàng...
- Làm thông thoáng và cung cấp gió cho tầng hầm, nhà giữ xe của các trung tâm thương mại, các toà nhà chung cư.
- Làm mát cho quán cà phê, căn tin trường học, bệnh viện.
Chia sẻ:








