L-BOXX 136 PROFESSIONAL ( HỆ THỐNG HỘP MANG )
- Mã sản phẩm: 1 600 A01 2G0
Cho giải pháp bảo quản và vận chuyển tốt hơn nhờ Bosch Mobility System (Hệ thống linh hoạt Bosch)
- Dễ dàng mở các hộp xếp chồng và cải thiện cơ chế bấm L-BOXX giúp xử lý tiện lợi
- Hoàn toàn linh hoạt nhờ khả năng tương thích với tất cả phiên bản L-BOXX và vỏ máy cũng như hệ thống sortimo lắp trên xe
- Thiết kế chắc chắn nhờ vật liệu L-BOXX tin cậy và chốt đóng cải tiến
-
11089
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Khả năng chịu tải cao nhất | 100 kg |
| Khả năng chịu tải trong hộp | 25 kg |
| Độ bền kéo | 50 kg |
| Vật liệu | ABS |
| Phù hợp với | Tất cả các loại dụng cụ điện cầm tay |
| Trọng lượng | 1,9 kg |
Kích thước ngoài |
|
|---|---|
| Kích thước bên ngoài (rộng x dài x cao) | 360 x 444 x 151 mm |
| Kích thước bên trong (rộng x dài x cao) | 302 x 386 x 114 |
Chia sẻ:








