GWX 18V-15 C PROFESSIONAL ( MÁY MÀI GÓC DÙNG PIN BITURBO CÓ CƠ CẤU KHÓA X-LOCK )
- Mã sản phẩm: 0 601 9H6 400
Hiệu suất cao nhất từ trước đến nay: Máy mài góc dùng pin mới hoàn toàn mạnh mẽ như máy dùng điện 1.500W
- Cắt nhanh hơn và loại bỏ kim loại nhiều hơn 50% so với máy mài dùng pin trước đây của chúng tôi nhờ công nghệ BITURBO Brushless mới
- Độ tiện lợi tối ưu của hệ thống bấm X-LOCK: Dễ dàng thay phụ kiện mà không cần chìa khóa hoặc bộ phận dễ bị đánh rơi – nhanh hơn gấp 5 lần
- Đặt ra các tiêu chuẩn mới về sức khỏe & an toàn với chức năng "X-Brake" thông minh và chức năng KickBack Control và Drop Control độc đáo hoạt động theo cảm biến
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
L-BOXX 136
Số thứ tự: 1 600 A01 2G0
-
Tay nắm phụ Kiểm soát rung
Số thứ tự: 2 602 025 171
-
Vành chắn bảo vệ
Số thứ tự: 1 605 510 365
-
1/1 Bao đựng L-BOXX cho dụng cụ và bộ nạp
Số thứ tự: 1 600 A01 166
-
10050
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Tốc độ không tải | 9.800 vòng/phút |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 2,3 kg |
Các dụng cụ |
|
|---|---|
| Đường kính đĩa | 125 mm |
Tổng giá trị rung (Mài bề mặt (gia công)) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 6 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Chà bằng giấy nhám) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 101 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 90 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mài bề mặt (gia công) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 6 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Chà bằng giấy nhám |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 101 dB(A); Mức công suất âm thanh 90 dB(A). K bất định = 3 dB.
GWX 18V-15 C PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
GWX 18V-15 C Professional là máy mài dùng pin hiệu suất cao của Bosch, cho mức công suất chuyên dụng trong dòng máy 18V. Máy cho cộng suất dùng pin tương đương 1.500W của máy mài điện nhờ mộ-tơ khộng chổi than mạnh mẽ được tối ưu hóa hoàn toàn cho cộng nghệ pin ProCORE18V, tận dụng hết cộng suất của pin. Máy mài góc nhỏ này với hệ thống bấm X-LOCK tự động giúp thay phụ kiện nhanh chóng và tiện lợi. Dụng cụ có thể được trang bị lại mô-đun Bluetooth Connectivity tùy chọn. Được trang bị chức năng KickBack Control, Drop Control, "X-Brake" nhanh thông minh, máy mài này cho khả năng kiểm soát máy tối ưu.
Thiết bị & Ứng dụng
Thích hợp cho mài và cắt kim loại. Máy tương thích với tất cả các bộ sạc và pin Bosch Professional 18V (Hệ thống Professional 18V) - Cộng suất tối đa với ProCORE18V = 8.0Ah - cũng như với các phụ kiện hút bụi GDE 115/125 FC-T Professional và GDE 125 EA-T Professional.
Chia sẻ:








