GWS 900-100 PROFESSIONAL ( MÁY MÀI GÓC )
- Mã sản phẩm: 0 601 396 0K0
Mô-tơ 900W được thiết kế cho những công việc khó khăn!
- Công suất mài/cắt vượt trội nhờ công suất và mô-men xoắn cao ở 900 W
- Dễ kiểm soát trong sản phẩm cùng loại nhờ kích thước báng cầm phù hợp với tay và thiết kế công thái học
- Tuổi thọ cao ngay cả trong các điều kiện làm việc khó khăn và khối lượng công việc lớn nhờ có thiết kế và các bộ phận chắc chắn
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Hộp cáctông
-
10003
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 900 W |
| Tốc độ không tải | 11.000 vòng/phút |
| Đường kính đĩa | 100 mm |
| Đầu ra công suất | 450 W |
| Ren trục bánh mài | M10 |
| Trọng lượng | 1,9 kg |
| Công tắc | Công tắc có thể khóa |
Tổng giá trị rung (Mài bề mặt (gia công)) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Chà bằng giấy nhám) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 93 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 104 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mài bề mặt (gia công) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Chà bằng giấy nhám |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 93 dB(A); Mức công suất âm thanh 104 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
GSC 2,8 PROFESSIONAL ( MÁY CẮT )
Liên hệ








