GWS 18V-15 SC PROFESSIONAL ( MÁY MÀI GÓC DÙNG PIN BITURBO )
- Mã sản phẩm: 0 601 9H6 180
Hiệu suất cao nhất từ trước đến nay: Máy mài góc dùng pin mới hoàn toàn mạnh mẽ như máy dùng điện 1.500W
- Cắt nhanh hơn và loại bỏ kim loại nhiều hơn 50% so với máy mài dùng pin trước đây của chúng tôi nhờ công nghệ BITURBO Brushless mới
- Đặt ra tiêu chuẩn sức khỏe & an toàn mới với chức năng độc đáo KickBack Control và Drop Control hoạt động theo cảm biến
-
10308
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Tốc độ không tải | 3.400 – 11.000 vòng/phút |
| Ren trục bánh mài | M10 |
| Cỡ trục, đường kính | 22,23 mm |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 2,1 kg |
Các dụng cụ |
|
|---|---|
| Đường kính đĩa | 100 mm |
Tổng giá trị rung (Mài bề mặt (gia công)) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 4 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Chà bằng giấy nhám) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 92 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 81 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mài bề mặt (gia công) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 4 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Chà bằng giấy nhám |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 92 dB(A); Mức công suất âm thanh 81 dB(A). K bất định = 3 dB.
GWS 18V-15 SC PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
GWS 18V-15 SC Professional là máy mài dùng pin hiệu suất cao của Bosch, cung cấp công suất chuyên dụng trong dòng máy 18 V. Máy cho công suất dùng pin tương đương 1.500W của máy mài điện nhờ mô-tơ không chổi than mạnh mẽ được tối ưu hóa hoàn toàn cho công nghệ pin ProCORE18V, tận dụng hết công suất của pin. Để thuận tiện nhất, mô-đun Bluetooth Connectivity có các mức điều chỉnh cài đặt tốc độ riêng. Máy mài cho khả năng điều khiển toàn bộ dụng cụ nhờ chức năng KickBack Control, Drop Control, đồng thời giao diện người dùng của máy cung cấp phản hồi dụng cụ hoạt động.
Thiết bị & Ứng dụng
Thích hợp cho mài và cắt kim loại. Máy tương thích với tất cả các bộ sạc và pin Bosch Professional 18V (Hệ thống Professional 18V) - Công suất tối đa với ProCORE18V = 8.0Ah - cũng như với các phụ kiện hút bụi GDE 115/125 FC-T Professional và GDE 125 EA-T Professional.
Chia sẻ:








