GWS 18V-15 PSC PROFESSIONAL ( MÁY MÀI GÓC DÙNG PIN BITURBO )
- Mã sản phẩm: 0 601 9H6 B00
Tương đương với máy 1.500W dùng điện: Máy mài góc với công tắc PROtection và chức năng Speed Selection
- Khả năng cắt nhanh và tốc độ cắt bỏ vật liệu cao nhờ công nghệ BITURBO Brushless 1.500W
- Các tính năng cho mức độ bảo vệ người sử dụng cao: Công tắc PROtection, Intelligent Brake System và KickBack Control
- Điều chỉnh các mức tốc độ riêng qua Ứng dụng và giao diện người dùng với tính năng phản hồi chủ động
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Đai ốc khóa nhanh
Số thứ tự: 2 608 000 684
-
Tay nắm phụ Kiểm soát rung
Số thứ tự: 2 608 900 000
-
Vành chắn bảo vệ
Số thứ tự: 1 605 510 365
-
1 mô-đun Bluetooth Low Energy GCY 42 Professional
Số thứ tự: 1 600 A01 6NH
-
Vành cắt bảo vệ bằng kim loại có kẹp
Số thứ tự: 2 608 000 756
-
Hộp bằng bìa cứng
-
9991
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Tốc độ không tải | 3.400 – 9.800 vòng/phút |
| Tốc độ không tải đầu ra, danh định tối đa | 11.000 vòng/phút |
| Ren trục bánh mài | M14 |
| Cỡ trục, đường kính | 22,2 mm |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 2,3 kg |
Các dụng cụ |
|
|---|---|
| Đường kính đĩa | 125 mm |
| Tấm lót cao su, đường kính | 125 mm |
Tổng giá trị rung (Mài bề mặt (gia công)) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 4,9 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Chà bằng giấy nhám) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 86 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 97 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mài bề mặt (gia công) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 4,9 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Chà bằng giấy nhám |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 86 dB(A); Mức công suất âm thanh 97 dB(A). K bất định = 3 dB.
GWS 18V-15 PSC PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Với công nghệ BITURBO Brushless, máy GWS 18V-15 PSC Professional cung cấp mức công suất cần thiết để cắt nhanh và cho tố độ cắt bỏ vật liệu cao. Các tính năng của máy như công tắc PROtection, Intelligent Brake System và KickBack Control giúp tăng cường khả năng bảo vệ người sử dụng. Máy mài góc nhỏ là giải pháp tiện dụng với khả năng hoạt động vượt trội thông qua giao diện người dùng với tính năng phản hồi chủ động và thao tác chỉnh các mức tốc độ riêng qua Ứng dụng của máy
Thiết bị & Ứng dụng
GWS 18V-15 PSC Professional mạnh mẽ để mài kim loại hoặc hàn các đường nối và để cắt kim loại, bê tông, gạch và ngói. Dụng cụ tương thích với tất cả các pin và bộ sạc Professional 18V của Bosch (hệ thống Professional 18V) – cho mức sử dụng công suất tối đa ProCORE18V ≥ 5.5Ah. Máy mài góc cũng tương thích với các hệ thống hút bụi GDE 125 EA-T Professional và GDE 115 / 125 FC-T Professional của Bosch.Bảo vệ chống khởi động lại, Khởi động mềm, tay nắm bên Vibration Control và đai ốc kẹp nhanh là các tính năng bổ sung của máy GWS 18V-15 PSC Professional.
Chia sẻ:








