GWS 18V-15 C PROFESSIONAL ( MÁY MÀI GÓC DÙNG PIN BITURBO )
- Mã sản phẩm: 0 601 9H6 000
Hiệu suất cao nhất từ trước đến nay: Máy mài góc dùng pin mới hoàn toàn mạnh mẽ như máy dùng điện 1.500W
- Cắt nhanh hơn và loại bỏ kim loại nhiều hơn 50% so với máy mài dùng pin trước đây của chúng tôi nhờ công nghệ BITURBO Brushless mới
- Đặt ra tiêu chuẩn sức khỏe & an toàn mới với chức năng độc đáo KickBack Control và Drop Control hoạt động theo cảm biến
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
L-BOXX 136
Số thứ tự: 1 600 A01 2G0
-
Bích lỏng (số hiệu phụ tùng 2 605 703 014)
-
Đai ốc khóa nhanh
Số thứ tự: 2 608 000 684
-
Tay nắm phụ Kiểm soát rung
Số thứ tự: 2 602 025 171
-
Vành chắn bảo vệ
Số thứ tự: 1 605 510 365
-
10189
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Tốc độ không tải | 9.800 vòng/phút |
| Ren trục bánh mài | M14 |
| Cỡ trục, đường kính | 22,23 mm |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 2,2 kg |
Các dụng cụ |
|
|---|---|
| Đường kính đĩa | 125 mm |
Tổng giá trị rung (Mài bề mặt (gia công)) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 4 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Chà bằng giấy nhám) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 81 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 92 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mài bề mặt (gia công) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 4 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Chà bằng giấy nhám |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 81 dB(A); Mức công suất âm thanh 92 dB(A). K bất định = 3 dB.
GWS 18V-15 C PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
GWS 18V-15 C Professional là máy mài dùng pin hiệu suất cao của Bosch, cung cấp công suất chuyên dụng trong dòng máy 18 V. Máy cho công suất dùng pin tương đương 1.500W của máy mài điện nhờ mô-tơ không chổi than mạnh mẽ được tối ưu hóa hoàn toàn cho công nghệ pin ProCORE18V, tận dụng hết công suất của pin. Dụng cụ có thể được trang bị lại mô-đun Bluetooth Connectivity tùy chọn. Được trang bị chức năng KickBack Control và Drop Control, máy mài này cho khả năng điều khiển toàn bộ dụng cụ.
Thiết bị & Ứng dụng
Thích hợp cho mài và cắt kim loại. Máy tương thích với tất cả các bộ sạc và pin Bosch Professional 18V (Hệ thống Professional 18V) - Công suất tối đa với ProCORE18V = 8.0Ah - cũng như với các phụ kiện hút bụi GDE 115/125 FC-T Professional và GDE 125 EA-T Professional.
Chia sẻ:








