GWS 18V-10 PROFESSIONAL ( MÁY MÀI GÓC DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 9J4 0K0
Máy mài góc nhỏ dùng pin cho công việc nặng nhọc.
- Mức công suất & thời gian hoạt động cao hơn - mô-tơ không chổi than mới sử dụng pin ProCORE18V
- Bảo vệ người dùng tối đa - với các chức năng Drop Control, Fast Brake và KickBack Control
- Điều khiển máy tối ưu - nắp bảo vệ không cần chìa khóa, đai ốc siết không khóa (chỉ M14), thiết kế kẹp mỏng hơn
- Nút công tắc có thiết kế mới thân thiện
Kèm theo trong tất cả các mẫu sản phẩm
-
Vành chắn bảo vệ
Số thứ tự: 1 619 P02 125
-
Chìa vặn hai lỗ (số hiệu phụ tùng 1 619 P08 928)
-
Đai ốc khóa, M10 (số hiệu phụ tùng 1 619 P09 976)
-
Bích kẹp
Số thứ tự: 1 619 P12 159
Bổ sung trong mẫu sản phẩm này
-
Hộp bằng bìa cứng
-
10103
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Tốc độ không tải | 9.000 vòng/phút |
| Ren trục bánh mài | M10 |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 2,1 kg |
Các dụng cụ |
|
|---|---|
| Đường kính đĩa | 100 mm |
Tổng giá trị rung (Mài bề mặt (gia công)) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 6,7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Chà bằng giấy nhám) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,9 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 78,5 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 89,5 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mài bề mặt (gia công) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 6,7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Chà bằng giấy nhám |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,9 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 78,5 dB(A); Mức công suất âm thanh 89,5 dB(A). K bất định = 3 dB.
GWS 18V-10 PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Hiệu suất cao – máy mài góc nhỏ GWS 18V-10 Professional mạnh mẽ là lựa chọn phù hợp cho kiểm soát dụng cụ và vận hành an toàn tăng cường tại bất kỳ nơi làm việc nào khi cắt cốt thép, ống đồng, tấm kim loại, mối hàn và kết cấu kim loại. Với công suất cao hơn 66% so với các model trước đây, mô-tơ không chổi than 1.000W mới của máy mài này ít bảo trì hơn và có tuổi thọ cao hơn, tạo thúc đẩy thêm để hoàn thành công việc. Vốn thuộc hệ thống Bosch 18V, dụng cụ này sử dụng pin ProCORE18V = 8.0Ah để cung cấp công suất tối đa, thời gian hoạt động lâu hơn 30%. Trải nghiệm mức độ an toàn cao hơn với các tính năng như Drop Control, Fast Brake và KickBack Control để đảm bảo độ tin cậy cho cả những công việc khó khăn nhất.
Thiết bị & Ứng dụng
Công suất cao hơn 66% và thời gian hoạt động lâu hơn 30% khi cắt và mài so với GWS 18V-LI nhờ vào mô-tơ không chổi than mới và tối ưu hóa hiệu suất pin ProCORE18V cho công suất tương đương 1000W. Các tính năng bảo vệ điện như fast brake, KickBack, restart protection và Drop control độc đáo của Bosch đảm bảo mức độ nhận biết an toàn và điều khiển máy ở mức cao hơn.
Chia sẻ:








