GWS 18V-10 P PROFESSIONAL ( MÁY MÀI GÓC DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 9J4 1K0
An toàn và Mạnh mẽ sánh cùng khả năng Tiện lợi dùng pin.
- Máy mài góc nhỏ dùng pin cung cấp công suất tương đương máy mài dùng điện 1000W nhờ mô-tơ không chổi than và công nghệ pin ProCORE18V
- Công tắc PROtection khi nhả ra sẽ tắt máy mài ngay lập tức, tăng cường bảo vệ tối đa cho người sử dụng
- Chức năng KickBack Control, Drop Control và hệ thống phanh Intelligent Brake System giúp tăng cường bảo vệ thêm cho người sử dụng và sử dụng tiện lợi hơn
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Vành chắn bảo vệ
Số thứ tự: 1 619 P02 125
-
Chìa vặn hai lỗ (số hiệu phụ tùng 1 619 P08 928)
-
Đai ốc khóa, M10 (số hiệu phụ tùng 1 619 P09 976)
-
Bích kẹp
Số thứ tự: 1 619 P12 159
-
11096
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Tốc độ không tải | 9.000 vòng/phút |
| Ren trục bánh mài | M10 |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 1,8 kg |
Tổng giá trị rung (Mài bề mặt (gia công)) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 6,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Chà bằng giấy nhám) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 80 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 91 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mài bề mặt (gia công) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 6,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Chà bằng giấy nhám |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 80 dB(A); Mức công suất âm thanh 91 dB(A). K bất định = 3 dB.
GWS 18V-10 P PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Máy mài góc nhỏ dùng pin GWS 18V-10 P Professional có mức công suất và khả năng điều khiển máy được cải thiện trong dòng máy 18V. Máy cho mức công suất ngang với máy mài dùng điện 1.000W nhờ mô-tơ không chổi than mạnh mẽ. Được trang bị chức năng KickBack Control, Drop Control và hệ thống phanh thông minh, máy mài góc nhỏ này giúp tăng cường bảo vệ người sử dụng và thêm tiện lợi. Máy cũng có công tắc PROtection giúp tắt máy mài ngay lập tức khi nhả công tắc, giúp bảo vệ người sử dụng ở mức cao nhất.
Thiết bị & Ứng dụng
Dụng cụ này dành cho công việc cắt và mài kim loại và đá. Dụng cụ tương thích với tất cả các pin và bộ sạc Professional 18V của Bosch (Hệ thống Professional 18V).
Chia sẻ:








