GWS 18-150 L PROFESSIONAL ( MÁY MÀI GÓC )
- Mã sản phẩm: 0 601 7A5 000
Công suất cao với khả năng thao tác hoàn hảo
- Sử dụng thuận tiện nhất nhờ thiết kế tay cầm chính tiện lợi giúp làm việc không mỏi trong các trường hợp sử dụng
- Công suất mô-tơ 1.800 W mạnh mẽ đảm bảo hiệu suất cao và tiến độ thi công nhanh
- Bảo vệ người sử dụng hàng đầu do có hệ thống KickBack Control, bảo vệ khởi động lại, nắp bảo vệ chống xoay và giảm độ rung
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Đai ốc hãm
Số thứ tự: 1 603 340 040
-
Bích lỏng (số hiệu phụ tùng 2 605 703 014)
-
Tay nắm phụ Kiểm soát rung
Số thứ tự: 2 602 025 171
-
Chìa vặn hai lỗ
Số thứ tự: 1 607 950 043
-
Vành chắn bảo vệ
Số thứ tự: 1 605 510 366
-
10060
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 1800 W |
| Tốc độ không tải | 10.000 vòng/phút |
| Đường kính đĩa | 150 mm |
| Ren trục bánh mài | M14 |
| Tấm lót cao su, đường kính | 150 mm |
| Chổi nắp con sợi thép, đường kính | 75 mm |
| Trọng lượng | 2,6 kg |
| Công tắc | Công tắc có thể khóa |
Tổng giá trị rung (Mài bề mặt (gia công)) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 12 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Chà bằng giấy nhám) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 101 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 90 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mài bề mặt (gia công) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 12 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Chà bằng giấy nhám |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 101 dB(A); Mức công suất âm thanh 90 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
PHỤ KIỆN HÚT BỤI PROFESSIONAL
Liên hệ
PHỤ KIỆN HÚT BỤI PROFESSIONAL
Liên hệ








