GWS 17-150 S PROFESSIONAL ( MÁY MÀI GÓC )
- Mã sản phẩm: 0 601 7D0 600
Mức Tỷ lệ mới giữa công suất-kích cỡ báng cầm trong dòng máy 1.700W
- Với công suất cao, khả năng chống quá tải và chống bụi được cải thiện nhờ cửa nạp khí ở mặt sau của dụng cụ. Mô-tơ 1.700W mạnh mẽ và kích cỡ báng cầm nhỏ đáng kể Chức năng KickBack Control, Bảo vệ chống khởi động lại và tay nắm bên có chức năng Vibration Control bảo vệ người sử dụng cao hơn
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Đai ốc hãm
Số thứ tự: 1 603 340 040
-
Vành cắt bảo vệ bằng kim loại có kẹp
Số thứ tự: 2 608 000 759
-
Chìa vặn hai lỗ
Số thứ tự: 1 607 950 043
-
Tay nắm phụ Kiểm soát rung
Số thứ tự: 2 608 900 000
-
Vành chắn bảo vệ
Số thứ tự: 1 605 510 366
-
Bộ lọc bụi
Số thứ tự: 2 607 432 053
-
Bích lỏng
Số thứ tự: 1 605 703 099
-
Hộp bằng bìa cứng
-
11081
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 1700 W |
| Tốc độ không tải | 2.400 – 9.700 vòng/phút |
| Đường kính đĩa | 150 mm |
| Tay cầm chính | Thùng |
| Cỡ trục, đường kính | 22,23 mm |
| Trọng lượng | 2,2 kg |
| Công tắc | Công tắc có thể khóa |
Tổng giá trị rung (Mài bề mặt (gia công)) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 8 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Chà bằng giấy nhám) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 95 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 103 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mài bề mặt (gia công) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 8 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Chà bằng giấy nhám |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 95 dB(A); Mức công suất âm thanh 103 dB(A). K bất định = 3 dB.
GWS 17-150 S PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
GWS 17-150 S Professional có mức công suất cao, khả năng chống quá tải và chống bụi được cải thiện nhờ cửa nạp khí ở mặt sau của dụng cụ với chân đế bộ lọc bụi có thể tháo rời để đạt năng suất cao nhất. Nhờ kích cỡ báng cầm nhỏ đáng kể, máy mài góc có mô-tơ 1.700W mạnh mẽ giúp bạn thuận tiện hơn khi làm việc trong ngành công nghiệp kim loại. Để bảo vệ người sử dụng tốt hơn, máy có chức năng KickBack Control, Bảo vệ chống khởi động lại và tay nắm bên có chức năng Vibration Control.
Thiết bị & Ứng dụng
Máy mài góc nhỏ có chức năng Tốc độ không đổi, Khởi động mềm và Bảo vệ quá tải.
Chia sẻ:








