GTS 18V-216 PROFESSIONAL ( CƯA ĐĨA ĐỂ BÀN DÙNG PIN BITURBO )
- Mã sản phẩm: 0 601 B44 0K0
Mạnh mẽ, di động, nhỏ gọn: chiều cao cắt lớn cho khả năng cắt dùng pin thoải mái
- Mô-tơ không chổi than chạy bằng pin ProCORE18V cho công suất dùng pin tương đương với một máy cưa đĩa để bàn dùng điện
- Công suất cắt cao cho tất cả các công việc chính nhờ có thiết kế tối ưu; chiều cao cắt 70mm, 635mm khi cắt dọc
- Thiết kế trọng lượng nhẹ, tay cầm tiện dụng, bộ nhớ trên máy bảo vệ cho bộ cữ chế cưa và nắp bảo vệ lưỡi để vận chuyển dễ dàng và an toàn
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
1 lưỡi cưa dùng pin, Standard for Wood, 216 x 30 x 2.0mm, 24
Số thứ tự: 2 608 837 724
-
10964
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Đường kính lưỡi cưa | 216 mm |
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Kích thước bàn | 658 x 553 mm |
| Tốc độ không tải | 4.500 vòng/phút |
| Chiều cao cắt | 70 mm |
| Đường kính trục lưỡi cưa | 30 mm |
| Trọng lượng | 21,6 kg |
| Công suất cắt tối đa bên phải | 635 mm |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 81 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 94 dB(A) |
| K bất định | -3 dB |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 81 dB(A); Mức công suất âm thanh 94 dB(A). K bất định = -3 dB.
GTS 18V-216 PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Cưa đĩa để bàn GTS 18V-216 Professional BITURBO nhỏ gọn với chiều cao cắt 70mm kết hợp hiệu suất cao với tính di động tối đa. Mô-tơ không chổi than cung cấp công suất ngang với máy cưa đĩa để bàn dùng điện. Có thiết kế tối ưu và chiều cao cắt 70mm cũng như 635mm khi cắt dọc, công suất cắt cao của máy cưa này đáp ứng cho tất cả các công việc chính. Vận chuyển dễ dàng và an toàn được đảm bảo nhờ có thiết kế nhẹ và tay cầm tiện lợi, cũng như bộ nhớ trên máy bảo vệ cho bộ cữ chế cưa và nắp bảo vệ lưỡi. Máy cưa này lý tưởng để cắt gỗ, panen nhiều lớp và nhôm. Máy có thể được gắn trên các chân đế GTA 560 cũng như GTA 60 W của Bosch. Cưa đĩa để bàn không những cho hiệu suất tối đa với công nghệ pin ProCORE18V mà còn tương thích với tất cả các bộ pin 18V khác của Bosch.
Thiết bị & Ứng dụng
GTS 18V-216 Professional có đường kính lưỡi cưa lớn là 216mm, nặng 21.6kg kèm pin và có tính năng Khởi động mềm cũng như bảo vệ chống khởi động lại.
Chia sẻ:








