GTS 10 XC PROFESSIONAL ( MÁY CƯA ĐỂ BÀN )
- Mã sản phẩm: 0 601 B30 400
Dụng cụ linh hoạt với mô-tơ mạnh mẽ
- Mô-tơ hiệu suất cao với chức năng hãm mô-tơ, giới hạn dòng khởi động, chống quá tải và công nghệ Ổn định tốc độ điện tử đáp ứng những công việc khó khăn nhất
- Linh hoạt nhờ bàn trượt tích hợp cũng như dụng cụ mở bàn và phần nối thêm của bàn
- Hạ thấp dao tách lớp mà không cần dụng cụ đảm bảo các đường cắt được ẩn kín
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Hộp đựng lưỡi cưa phụ
-
Tấm dẫn hướng song song
Số thứ tự: 2 610 016 851
-
Đầu nối bộ phận lọc bụi
Số thứ tự: 2 610 015 509
-
Que đẩy
Số thứ tự: 2 610 015 022
-
Thanh trượt góc
Số thứ tự: 2 610 015 508
-
1 lưỡi cưa đĩa, Optiline Wood, 254 x 2.8/1.8 x 30mm, 24
Số thứ tự: 2 608 838 412
-
11151
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 2.000 W |
| Đường kính lưỡi cưa | 254 mm |
| Điều chỉnh nghiêng | 47 ° L / 1 ° R |
| Kích thước bàn | 640 x 705 mm |
| Tốc độ không tải | 4.200 vòng/phút |
| Đường kính trục lưỡi cưa | 30 mm |
| Trọng lượng | 35 kg |
| Kích cỡ dụng cụ (rộng x dài x cao) | 771 x 783 x 343 mm |
| Chiều cao cắt 90° | 79 mm |
| Chiều cao cắt 45° | 56 mm |
| Năng suất cắt tối đa, về bên phải | 635 mm |
| Năng suất cắt tối đa, về bên trái | 250 mm |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 92 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 105 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 92 dB(A); Mức công suất âm thanh 105 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
GKS 130 PROFESSIONAL
Liên hệ
GSB 600 PROFESSIONAL
Liên hệ
GST 680 PROFESSIONAL
Liên hệ
GEX 185-LI PROFESSIONAL
Liên hệ
RM 3 PROFESSIONAL ( PHỤ KIỆN )
Liên hệ








