GTC 400 C PROFESSIONAL ( CAMERA NHIỆT )
- Mã sản phẩm: 0 601 083 150
Hình ảnh tức thì về chênh lệch nhiệt độ nhờ khả năng ghi chép thông minh
- Trao đổi dữ liệu nhanh và ghi chép hình ảnh nhiệt dễ dàng với ứng dụng Bosch Thermal App
- Công nghệ ảnh trong ảnh phủ lên các hình ảnh nhiệt và ảnh thực tế giúp định vị phép đo dễ xem
- Hệ thống pin linh hoạt được cấp nguồn bằng pin 12V Li-Ion hoặc với pin alkaline tiêu chuẩn
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Dây đeo tay
-
Cáp Micro USB
Số thứ tự: 2 609 120 670
-
Túi bảo vệ
-
4 x pin 1.5V LR6 (AA)
-
Bộ nguồn ắc quy kiềm AA1
Số thứ tự: 1 608 M00 C1B
-
9862
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Phạm vi đo | -10°C đến +400°C |
| Đo độ chính xác của IR | ± 3.0°C* (*thêm độ lệch tùy thuộc sử dụng) |
| Điện áp pin | 12 |
| Cảm biến nhiệt (NETD) | <50 mK |
| Độ phân giải | 0,1 °C |
| Kích thước cảm biến IR | 160x120 px |
| Số điểm đo | 19.200 |
| Tầm nhìn (FOV) | 53x43 ° |
| Nguồn cấp điện và thời gian vận hành | 4 pin 1.5V LR6 (AA) 1 pin GBA 12V 1 pin GBA 10.8V |
| Vùng đệm khung (số hình ảnh) | 500 |
| Loại bộ nhớ | Bộ nhớ trong |
| Định dạng tập tin hình ảnh | .jpg |
| Truyền dữ liệu | MicroUSB, Wi-Fi |
| Cấp bảo vệ | IP 53 |
| Trọng lượng | 0,54 kg |
| Kích thước màn hình | 3,5" |
| Nhiệt độ vận hành | -10 – 45 °C |
| Nhiệt độ cất giữ | -20 – 70 °C |
| Khoảng cách tiêu điểm, tối thiểu | 0,3 m |
| Ứng dụng đo | Ảnh nhiệt |
GTC 400 C PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Camera nhiệt GTC 400 C Professional đo và trực quan hóa các chênh lệch nhiệt độ trong vài giây và dễ dàng ghi lại kết quả. Ứng dụng Bosch Thermal App ghi chép và chuyển tiếp các giá trị đo được nhanh chóng. Công nghệ ảnh trong ảnh phủ lên các hình ảnh chi tiết thực tế và hình ảnh cảm biến nhiệt (19.200 px), cho hình ảnh chất lượng cao và định vị rõ các chênh lệch nhiệt độ. Với hệ thống nguồn kép, pin 12V Li-Ion hoặc pin alkaline tiêu chuẩn là bộ cấp nguồn phù hợp.
Thiết bị & Ứng dụng
Hệ thống này lý tưởng để kiểm tra cách nhiệt, hệ thống cấp nhiệt, luồng nhiệt và để phát hiện các bộ phận quá nhiệt.
Thông tin bổ sung
GTC 400 C Professional thông minh thích hợp để hỗ trợ nhiều chuyên gia trong từng giai đoạn dự án: Từ tư vấn cho khách hàng bằng cách trưng bày các hình ảnh rõ ràng về tình huống đến các công việc chuẩn bị như kiểm tra vị trí lắp đặt dây, thông qua ghi chép tài liệu dự án và thậm chí là công việc tiếp theo. Không được sử dụng dụng cụ đo cho mục đích y khoa dành cho người.
Chia sẻ:








