GST 8000 E PROFESSIONAL ( CƯA LỘNG )
- Mã sản phẩm: 0 601 58H 0K0
Cưa xoi chuyên nghiệp Bosch với tỷ lệ chi phí/công suất tốt nhất
- Mô-tơ 710 W mạnh mẽ để cắt nhanh cho mọi loại ứng dụng
- Chế độ thay lưỡi một tay không cần dụng cụ
- Lựa chọn bốn quỹ đạo cho các ứng dụng khác nhau từ cắt trơn tru đến mạnh mẽ\
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Tấm hạn chế dăm vụn (số hiệu phụ tùng 2 601 016 065)
-
1 x lưỡi cưa xoi T 144 D, Speed for Wood (có sẵn bộ riêng 3 cái: 2 608 630 560)
-
10965
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 710 W |
| Cưa, độ dài hành trình | 20 mm |
| Vận tốc hành trình ở chế độ không tải | 800 – 3.100 spm |
| Trọng lượng | 2,5 kg |
| Góc xiên | 45 ° |
Độ sâu cắt |
|
|---|---|
| Độ sâu cắt gỗ | 80 mm |
| Độ sâu cắt nhôm | 20 mm |
| Độ sâu cắt thép | 10 mm |
| Độ sâu cắt thép không được hợp kim hóa | 10 mm |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh dB(A); Mức công suất âm thanh dB(A). K bất định = dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
RM 3 PROFESSIONAL ( PHỤ KIỆN )
Liên hệ








