GST 650 PROFESSIONAL ( CƯA LỘNG )
- Mã sản phẩm: 0 601 5A8 000
Tiêu chuẩn chất lượng cao của Bosch trong tầm tay
- Tiết kiệm nhờ thiết kế bền bỉ và công nghệ đáng tin cậy của Bosch cho kết quả tuyệt vời
- Tần suất nhịp chạy điều chỉnh được cho các vật liệu khác nhau; bánh quay lựa chọn tốc độ riêng giúp dễ xử lý
- Thiết kế gọn nhẹ, độ rung tối thiểu, tay cầm mỏng và nhẹ giúp dễ sử dụng
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
1 x lưỡi cưa xoi T 111 C, Basic for Wood (có sẵn bộ riêng 3 cái: 2 608 630 808)
-
Khóa đầu lục giác
-
Hộp bằng bìa cứng
-
10503
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 450 W |
| Cưa, độ dài hành trình | 18 mm |
| Vận tốc hành trình ở chế độ không tải | 800 – 3.100 spm |
| Trọng lượng | 1,9 kg |
Độ sâu cắt |
|
|---|---|
| Độ sâu cắt gỗ | 65 mm |
| Độ sâu cắt nhôm | 10 mm |
| Độ sâu cắt thép | 3 mm |
| Độ sâu cắt thép không được hợp kim hóa | 3 mm |
Tổng giá trị rung (Cưa gỗ) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 4,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Cưa kim loại tấm) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 85 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 96 dB(A) |
| K bất định | 5 dB |
Cưa gỗ |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 4,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Cưa kim loại tấm |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 85 dB(A); Mức công suất âm thanh 96 dB(A). K bất định = 5 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
GKS 130 PROFESSIONAL
Liên hệ
GSB 600 PROFESSIONAL
Liên hệ
GST 680 PROFESSIONAL
Liên hệ
GEX 185-LI PROFESSIONAL
Liên hệ
RM 3 PROFESSIONAL ( PHỤ KIỆN )
Liên hệ








