GST 185-LI PROFESSIONAL ( CƯA LỘNG DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 5B3 0L4
Tiện lợi dùng pin không giới hạn
- Lựa chọn tuyệt vời cho các đường cắt cong và chéo trên các vật liệu khác nhau
- Mô-tơ không chổi than mạnh mẽ cho hiệu suất vượt trội
- Hoạt động của con lắc quỹ đạo 4 giai đoạn giúp lựa chọn giữa cắt nhanh hoặc cắt sạch
- Có chức năng Lựa chọn tốc độ cho các trường hợp xử lý vật liệu khác nhau
- Hệ thống SDS không cần dùng dụng cụ của Bosch giúp thay lưỡi cưa dễ dàng
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Tấm chống bắn tóe
Số thứ tự: 2 601 016 096
-
1 khóa đầu lục giác
-
1 x lưỡi cưa xoi T 144 D, Speed for Wood (có sẵn bộ riêng 3 cái: 2 608 630 560)
-
Đĩa đệm
-
11106
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Vận tốc hành trình ở chế độ không tải | 0 – 3.500 spm |
| Độ cao hành trình | 26 mm |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 2 kg |
| Góc xiên | -45 – 45 ° |
Độ sâu cắt |
|
|---|---|
| Độ sâu cắt gỗ | 125 mm |
| Độ sâu cắt nhôm | 20 mm |
| Độ sâu cắt trên thép không hợp kim | 10 mm |
Tổng giá trị rung (Cưa gỗ) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 4,1 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Cưa kim loại tấm) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 87 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 95 dB(A) |
| K bất định | 5 dB |
Cưa gỗ |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 4,1 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Cưa kim loại tấm |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 87 dB(A); Mức công suất âm thanh 95 dB(A). K bất định = 5 dB.
GST 185-LI PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Máy cưa xoi dùng pin GST 185-LI Professional này lý tưởng cho các đường cắt cong và chéo trong gỗ đặc, tấm gỗ mùn cưa và chất liệu tổng hợp bằng gỗ cũng như chất liệu dày hơn hoặc cứng hơn. Có thể lựa chọn tốc độ cho các trường hợp xử lý vật liệu khác nhau. Với mô-tơ không chổi than mạnh mẽ và hệ thống cơ học đã được kiểm chứng qua thời gian, máy này dễ dàng thay thế máy cưa xoi dùng điện nhờ có mức hiệu năng tương đương. Hoạt động của con lắc quỹ đạo 4 giai đoạn của máy giúp bạn lựa chọn giữa cắt nhanh hoặc cắt sạch. Máy có giá đỡ điều chỉnh được thêm 45° cho các đường cắt góc xiên. Hệ thống SDS không cần dùng dụng cụ của Bosch giúp thay lưỡi cưa dễ dàng.
Thiết bị & Ứng dụng
Máy GST 185-LI Professional lý tưởng cho các đường cắt cong và chéo trong gỗ đặc, tấm gỗ mùn cưa và chất liệu tổng hợp bằng gỗ cũng như chất liệu dày hơn hoặc cứng hơn. Mô-tơ không chổi than và hệ thống cơ học đã được kiểm chứng qua thời gian của máy cưa xoi dùng pin có mức hiệu năng tương đương như máy dùng điện. Hệ thống SDS không cần dùng dụng cụ của Bosch giúp thay lưỡi cưa dễ dàng.
Chia sẻ:








