GST 12V-70 PROFESSIONAL ( CƯA LỘNG DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 5A1 0L1
Máy cưa xoi dùng pin chuyên nghiệp 12 V trọng lượng nhẹ và cực kỳ nhỏ gọn
- Cực nhỏ gọn, máy cưa xoi dùng pin trọng lượng nhẹ để thao tác hoàn hảo và linh hoạt khi tạo các đường cong
- Hiệu suất cao: quá trình cưa nhanh và thời gian chạy pin dài
- Vị trí kẹp rất gần với đường cắt, do đó cho phép cắt đặc biệt chính xác
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Hộp các tông với lớp đệm L-BOXX
-
3 x lưỡi cưa
-
10071
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 12.0 V |
| Độ cao hành trình | 18 mm |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 1,5 kg |
| Góc xiên | 0 – 45 ° |
| Vận tốc hành trình ở chế độ không tải | 1.500 – 2.800 spm |
Độ sâu cắt |
|
|---|---|
| Độ sâu cắt gỗ | 70 mm |
| Độ sâu cắt nhôm | 3 mm |
| Độ sâu cắt trên thép không hợp kim | 3 mm |
| Độ sâu cắt kim loại | 3 mm |
Tổng giá trị rung (Cưa gỗ) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 4,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Cưa kim loại tấm) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 4,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 77 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 88 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Cưa gỗ |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 4,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Cưa kim loại tấm |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 4,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 77 dB(A); Mức công suất âm thanh 88 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
BT 350 PROFESSIONAL ( ỐNG LỒNG )
Liên hệ
GR 500 PROFESSIONAL ( THƯỚC ĐO )
Liên hệ








