GSS 18V-10 PROFESSIONAL ( MÁY CHÀ NHÁM DẠNG TRÒN DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 9D0 2L0
Máy chà nhám theo quỹ đạo chạy pin dùng một tay nhỏ gọn và dễ cầm
- Máy chà nhám theo quỹ đạo dùng pin – phù hợp với bất kỳ góc nào
- Sử dụng linh hoạt trong bất kỳ tình huống nào nhờ ắc quy 18 V
- Hệ thống vi bộ lọc Bosch cho phép hút bụi hiệu quả
-
10005
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Vận tốc hành trình theo quỹ đạo không tải | 22.000 opm |
| Đường kính mạch dao động | 1,6 mm |
Bề mặt chà mài |
|
|---|---|
| Đĩa chà, bề rộng | 113 mm |
| Đĩa chà, bề dài | 101 mm |
| Bề mặt chà mài | 114 cm² |
| Giấy nhám để kẹpk, bề rộng | 115 mm |
| Giấy nhám để kẹp, bề dài | 140 mm |
| Tấm giấy nhám với nút kiểu băng dán xé, chiều rộng | 115 mm |
| Tấm giấy nhám với nút kiểu băng dán xé, chiều dài | 107 mm |
Tổng giá trị rung (Phun cát vật liệu panen) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 76 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 80 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Phun cát vật liệu panen |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 76 dB(A); Mức công suất âm thanh 80 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
PHỤ KIỆN HÚT BỤI PROFESSIONAL
Liên hệ
PHỤ KIỆN HÚT BỤI PROFESSIONAL
Liên hệ








