GSS 140 PROFESSIONAL ( MÁY CHÀ NHÁM RUNG )
- Mã sản phẩm: 0 601 2A8 0K0
Đánh bóng mọi thứ, mọi cách, mọi nơi.
- Linh hoạt và chống mỏi cho công việc kéo dài hàng giờ, ngay cả trong các ứng dụng trên cao
- Thiết kế công thái học tuyệt vời có nhiều tùy chọn tay cầm
- Rung thấp và trọng lượng nhẹ
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
3 x Giấy nhám C470, Best for Wood + Paint, 80 (có sẵn bộ riêng 5 miếng: 2 608 605 069)
-
Hộp bằng bìa cứng
-
11077
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 220 W |
| Trọng lượng | 1,2 kg |
| Tốc độ không tải | 14.000 vòng/phút |
| Vận tốc hành trình theo quỹ đạo không tải | 28.000 opm |
| Đường kính mạch dao động | 1,5 mm |
Bề mặt chà mài |
|
|---|---|
| Đĩa chà, bề rộng | 101 mm |
| Đĩa chà, bề dài | 112 mm |
| Giấy nhám để kẹpk, bề rộng | 114 mm |
| Giấy nhám để kẹp, bề dài | 140 mm |
Tổng giá trị rung (Phun cát vật liệu panen) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 79 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Phun cát vật liệu panen |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 79 dB(A); Mức công suất âm thanh dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:








