GSR 18V-90 C PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN/BẮT VÍT DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 9K6 0L0
Máy khoan bắt vít dùng pin mạnh mẽ với chiều dài phần đầu nhỏ gọn và khả năng kiểm soát dụng cụ lý tưởng
- Mô-tơ không chổi than mạnh mẽ mang lại công suất cao với 64Nm và 2.100 vòng/phút giúp phát huy tối đa hiệu quả của bạn tại địa điểm làm việc
- Đầu cặp kim loại 13mm đảm bảo máy chắc chắn hơn và truyền lực mô-men xoắn lớn cho mọi công việc
- Chức năng KickBack Control có thể chuyển đổi và Ly hợp chính xác có thể chuyển đổi đảm bảo kiểm soát chính xác và bảo vệ cao cho người và máy
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Hộp bằng bìa cứng
-
9894
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Mô-men xoắn (mềm/cứng/tối đa) | 36/64/- Nm |
| Tốc độ không tải (số thứ 1 / số thứ 2) | 0 – 630 / 0 – 2.100 vòng/phút |
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Khả năng của đầu cặp, tối đa/tối thiểu | 1,5 / 13 mm |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 1,1 kg |
| Các thiết lập mô-men xoắn | 21 |
Đường kính khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 68 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên thép | 13 mm |
Đường kính vít |
|
|---|---|
| Đường kính vít tối đa | 12 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan trên kim loại) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,6 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 88 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 77 dB(A) |
| K bất định | 5 dB |
Khoan trên kim loại |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,6 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 88 dB(A); Mức công suất âm thanh 77 dB(A). K bất định = 5 dB.
GSR 18V-90 C PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
GSR 18V-90 C Professional là máy khoan bắt vít dùng pin mạnh mẽ với mô-tơ không chổi than mang lại hiệu suất cao nhất với mô-men xoắn 64Nm và tốc độ 2.100rpm. Chiều dài phần đầu dụng cụ nhỏ gọn là 163mm giúp thao tác máy thuận tiện nhất. Đầu cặp kim loại 13mm chắc chắn đảm bảo truyền lực mô-men xoắn lớn cho mọi công việc. Máy khoan bắt vít cho bạn khả năng kiểm soát dụng cụ rất cao cả về mặt tăng cường bảo vệ sức khỏe người sử dụng và bảo vệ dụng cụ: HMI cung cấp chức năng Kickback Control có thể chuyển đổi để giảm nguy cơ phản ứng mô-men quay đột ngột trong tình huống đóng. Chức năng Ly hợp chính xác có thể chuyển đổi sẽ dừng việc ghi đè khi đạt đến mức mô-men xoắn đặt trước và do đó làm giảm hao mòn của ly hợp và độ ồn gây ra.
Thiết bị & Ứng dụng
Dụng cụ này dùng để khoan gỗ có đường kính tối đa 68mm và thép có đường kính đến 13mm. GSR 18V-90 C Professional tương thích với tất cả các loại pin và bộ sạc Professional 18V của Bosch (Hệ thống Professional 18V).
Chia sẻ:








