GSR 18V-50 PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN/BẮT VÍT DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 9H5 0K0
Mô tơ không chổi than mạnh mẽ cho độ bền
- Mô-tơ không chổi than thông minh cho hiệu quả, độ bền và nhỏ gọn
- Đầu cặp kim loại mạnh mẽ và thiết kế nhỏ gọn lý tưởng cho các công việc nặng nhọc
- Hệ thống Professional 18V hoạt động với pin và bộ sạc của Bosch có cùng điện áp
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
L-CASE
-
Bộ sạc nhanh GAL 12V-40 Professional
Số thứ tự: 1 600 A01 B8X
-
2 pin GBA 18V 2.0Ah
Số thứ tự: 1 600 A00 1CD
-
10777
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Mô-men xoắn (mềm/cứng/tối đa) | 28/50/50 Nm |
| Tốc độ không tải (số thứ 1 / số thứ 2) | 0 – 460 / 0 – 1.800 vòng/phút |
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Kiểu pin | Pin Lithium-Ion |
| Khả năng của đầu cặp, tối đa/tối thiểu | 1,5 / 13 mm |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 1 kg |
| Các thiết lập mô-men xoắn | 20+1 |
Đường kính khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 35 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên nhôm | 13 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên thép | 13 mm |
Đường kính vít |
|
|---|---|
| Đường kính vít tối đa | 10 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan trên kim loại) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 1,4 m/s² |
Tổng giá trị rung (Khoan động lực trên khối xây nề) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 11,2 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 88 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 99 dB(A) |
| K bất định | 5 dB |
Khoan trên kim loại |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 1,4 m/s² |
Khoan động lực trên khối xây nề |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 11,2 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 88 dB(A); Mức công suất âm thanh 99 dB(A). K bất định = 5 dB.
GSR 18V-50 PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Máy khoan bắt vít dùng pin GSR 18V-50 mạnh mẽ có khả năng hoạt động bền bỉ cho các công việc khó khăn khi khoan và bắt vít trên gỗ và kim loại. Mô-tơ không chổi than thông minh giao tiếp trực tiếp với các bộ phận điện tử của máy, đảm bảo hiệu quả làm việc và tuổi thọ lâu dài. Đầu cặp kim loại và thiết kế công thái học của máy khoan bắt vít giúp dụng cụ trở nên nhỏ gọn và mạnh mẽ để dễ dàng sử dụng trong các công việc nặng. Máy tương thích với tất cả các pin Bosch Professional 18V (Flexible Power System) để thuận tiện sử dụng ngay cả cho các công việc khó khăn nhất từ lúc bắt đầu đến khi kết thúc.
Chia sẻ:








