GSR 18V-150 C PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN/BẮT VÍT DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 9J5 0L0
Về phương diện sức mạnh – máy khoan bắt vít thông minh cho công suất và khả năng thao tác vượt trội
- Tiến độ công việc cực nhanh nhờ pin ProCORE18V và mô-tơ không chổi than mạnh mẽ với mô-men xoắn cực đại 150Nm
- Khả năng kiểm soát vượt trội ở tất cả các bước công việc nhờ chức năng Electronic Angle Detection chính xác và chức năng KickBack Control có thể chuyển đổi
- Đầu cặp mũi khoan kim loại và hộp số kim loại cho khả năng hoạt động tin cậy và mạnh mẽ hơn
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
L-BOXX 136
Số thứ tự: 1 600 A01 2G0
-
Bao đựng dụng cụ L-BOXX
-
12174
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Mô-men xoắn (mềm/cứng/tối đa) | 84/100/150 Nm |
| Tốc độ không tải (số thứ 1 / số thứ 2) | 0 – 550 / 0 – 2.200 vòng/phút |
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Kiểu pin | Pin Lithium-Ion |
| Khả năng của đầu cặp, tối đa/tối thiểu | 1,5 / 13 mm |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 2,1 kg |
| Các thiết lập mô-men xoắn | 25+1 |
Đường kính khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 150 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên thép | 16 mm |
Đường kính vít |
|
|---|---|
| Đường kính vít tối đa | 13 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan trên kim loại) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 81 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 92 dB(A) |
| K bất định | 5 dB |
Khoan trên kim loại |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 81 dB(A); Mức công suất âm thanh 92 dB(A). K bất định = 5 dB.
GSR 18V-150 C PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
GSR 18V-150 C Professional là máy khoan bắt vít thông minh cho công suất và khả năng thao tác vượt trội cho rất nhiều công việc bắt vít và khoan. Là lựa chọn lý tưởng cho tiến độ công việc cực nhanh nhờ pin ProCORE18V vô cùng mạnh mẽ và mô-tơ không chổi than với công nghệ BITURBO, đồng thời đạt mức mô-men xoắn cực đại 150Nm. Chức năng Electronic Angle Detection chính xác của máy luôn đảm bảo góc vuông của vít dài và chức năng KickBack Control có thể chuyển đổi để làm việc với máy cưa lỗ giúp giảm nguy cơ phản ứng mô-men xoắn quay đột ngột trong tình huống đóng.Nhờ đầu cặp mũi khoan kim loại và hộp số kim loại, máy khoan bắt vít cực kỳ đáng tin cậy và mạnh mẽ trong mọi không gian làm việc.
Thiết bị & Ứng dụng
GSR 18V-150 C Professional cho kết quả tối ưu khi bắt vít và khoan vào gỗ và kim loại, đặc biệt để khoan đường kính lớn, ví dụ: cưa lỗ lên đến 102mm.
Chia sẻ:








