GSR 18V-110 C PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN/BẮT VÍT DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 9G0 109
Kết nối với máy khoan bắt vít dùng pin
- Mạnh mẽ: Mô-men xoắn tối đa 110Nm và mô-tơ không chổi than cho tốc độ làm việc nhanh chóng
- Chắc chắn: Đầu cặp hoàn toàn bằng kim loại dành cho các ứng dụng công việc khó khăn nhất tại địa điểm làm việc
- Chức năng KickBack Control và tay nắm phụ giúp giảm nguy cơ phản ứng mô-men xoắn quay đột ngột trong tình huống bị kẹt
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Tay nắm phụ
Số thứ tự: 1 602 025 07X
-
L-BOXX 136
Số thứ tự: 1 600 A01 2G0
-
9561
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Mô-men xoắn (mềm/cứng/tối đa) | 47/85/110 Nm |
| Tốc độ không tải (số thứ 1 / số thứ 2) | 0 – 480 / 0 – 2.100 vòng/phút |
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Kiểu pin | Pin Lithium-Ion |
| Khả năng của đầu cặp, tối đa/tối thiểu | 1,5 / 13 mm |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 1,8 kg |
| Các thiết lập mô-men xoắn | 25+1 |
Đường kính khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 82 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên thép | 13 mm |
Đường kính vít |
|
|---|---|
| Đường kính vít tối đa | 12 mm |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 70 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 70 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 70 dB(A); Mức công suất âm thanh 70 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:








