GSR 120-LI PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN/BẮT VÍT DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 9G8 0K0
Dụng cụ 2 trong 1 công suất cao tiện lợi
- Công suất và độ bền dễ kiểm soát để bắt vít và khoan
- Hộp truyền động 2 cấp tốc độ cho hiệu suất cao và mô-men xoắn cực đại
- Hệ thống Electronic Cell Protection kéo dài tuổi thọ pin và độ bền cao
Kèm theo trong tất cả các mẫu sản phẩm
-
Bộ nạp GAL 1210 CV Professional
Bổ sung trong mẫu sản phẩm này
-
Hộp mang
-
2 x pin GBA 12V 2.0Ah
Số thứ tự: 1 600 Z00 02X
-
9563
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Mô-men xoắn (mềm/cứng/tối đa) | 14/30/- Nm |
| Tốc độ không tải (số thứ 1 / số thứ 2) | 0 – 400 / 0 – 1.500 vòng/phút |
| Kiểu pin | Pin Lithium-Ion |
| Khả năng của đầu cặp, tối đa/tối thiểu | 0,8 / 10 mm |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 0,8 kg |
| Các thiết lập mô-men xoắn | 20+1 |
Đường kính khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 20 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên thép | 10 mm |
Đường kính vít |
|
|---|---|
| Đường kính vít tối đa | 8 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan trên kim loại) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 0,7 m/s² |
Tổng giá trị rung (Bắt vít) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 0,4 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 67 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 78 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Khoan trên kim loại |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 0,7 m/s² |
Bắt vít |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 0,4 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 67 dB(A); Mức công suất âm thanh 78 dB(A). K bất định = 3 dB.
GSR 120-LI PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Máy khoan bắt vít dùng pin GSR 120-LI Professional mạnh mẽ trong tầm tay, bền bỉ để bắt vít và khoan gỗ, thép và nhựa. Hộp số 2 tốc độ, được tối ưu hóa của máy mang lại năng suất cao với lực mô-men xoắn lớn trong nhiều ứng dụng công việc khác nhau. Chức năng Electronic Cell Protection bảo vệ pin của máy khoan bắt vít khỏi tình trạng điện áp thấp, cường độ dòng điện an toàn quá mức và độ xả sâu, giúp kéo dài tuổi thọ pin. Dụng cụ này mang lại chất lượng tin cậy của Bosch với giá trị tuyệt vời dành cho mọi chuyên gia cần loại máy khoan bắt vít 2 trong 1 mạnh mẽ với độ bền sử dụng trong thời gian dài.
Chia sẻ:








