GSC 12V-13 PROFESSIONAL ( MÁY CẮT KIM LOẠI KHÔNG DÂY )
- Mã sản phẩm: 0 601 926 105
Cắt xuyên qua kim loại nhanh hơn 4 lần – với nỗ lực số không
- Nhanh hơn tới 4 lần khi tạo những đường cắt cong và thẳng so với kéo cắt thiếc thông dụng
- Cực mạnh mẽ: thực hiện các đường cắt không tốn sức tối đa 1,3 mm trên kim loại
- Trọng lượng nhẹ vô địch (chỉ 1,4 kg) và thiết kế nhỏ gọn nhất để làm việc thoải mái và ít mỏi
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
1/2 Bao đựng L-BOXX cho dụng cụ
Số thứ tự: 1 600 A00 2VD
-
1 x lưỡi trên và dưới cho kéo kim loại
Số thứ tự: 2 608 635 243
-
Hộp bằng bìa cứng
-
Khóa đầu lục giác
-
10013
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Khả năng cắt thép (400 N/mm²), tối đa | 1,3 mm |
| Khả năng cắt thép (800 N/mm²), tối đa | 0,6 mm |
| Khả năng cắt thép (600 N/mm²), tối đa | 0,8 mm |
| Công suất cắt nhôm (200 N/mm²), tối đa. | 2 mm |
Thông số kỹ thuật |
|
|---|---|
| Vận tốc hành trình ở chế độ không tải | 3.600 spm |
| Bán kính góc lượn tối thiểu | 15 mm |
| Điện áp pin | 12.0 V |
Tổng giá trị rung (Cắt kim loại tấm) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 69 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 80 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Cắt kim loại tấm |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 7 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 69 dB(A); Mức công suất âm thanh 80 dB(A). K bất định = 3 dB.
Chia sẻ:








