GSB 18V-50 PROFESSIONAL ( BỘ KẾT HỢP KHÔNG DÂY )
- Mã sản phẩm: 0 601 9H5 100
Mô tơ không chổi than mạnh mẽ cho độ bền và linh hoạt
- Mô-tơ không chổi than thông minh cho hiệu quả, độ bền và nhỏ gọn
- Đầu cặp kim loại mạnh mẽ và thiết kế nhỏ gọn lý tưởng cho các công việc nặng nhọc
- Hệ thống Professional 18V hoạt động với pin và bộ sạc của Bosch có cùng điện áp
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Bộ sạc GAL 18V-20 Professional
-
L-CASE
-
2 x pin GBA 18V 2.0Ah
Số thứ tự: 1 600 Z00 036
-
10081
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Mô-men xoắn (mềm/cứng/tối đa) | 28/50/50 Nm |
| Tốc độ không tải (số thứ 1 / số thứ 2) | 0 – 460 / 0 – 1.800 vòng/phút |
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Kiểu pin | Pin Lithium-Ion |
| Tỷ lệ va đập tối đa | 27.000 bpm |
| Khả năng của đầu cặp, tối đa/tối thiểu | 1,5 / 13 mm |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 1,1 kg |
| Các thiết lập mô-men xoắn | 20+2 |
Đường kính khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 35 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên nhôm | 13 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên thép | 13 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên khối xây nề | 13 mm |
Đường kính vít |
|
|---|---|
| Đường kính vít tối đa | 10 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan trên kim loại) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,1 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 72,5 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 83,5 dB(A) |
| K bất định | 5 dB |
Khoan trên kim loại |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,1 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 72,5 dB(A); Mức công suất âm thanh 83,5 dB(A). K bất định = 5 dB.
GSB 18V-50 PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Máy bắt vít động lực dùng pin GSB 18V-50 mạnh mẽ có độ bền và độ linh hoạt cho các công việc khó khăn khi khoan, khoan va đập và bắt vít trong gỗ, kim loại và tường. Mô-tơ không chổi than thông minh giao tiếp trực tiếp với các bộ phận điện tử của máy, đảm bảo hiệu quả làm việc và tuổi thọ lâu dài. Đầu cặp kim loại và thiết kế công thái học của máy bắt vít động lực giúp dụng cụ trở nên nhỏ gọn và mạnh mẽ để dễ dàng sử dụng trong các công việc nặng. Máy tương thích với tất cả các pin Bosch Professional 18V (Flexible Power System) để thuận tiện sử dụng ngay cả cho các công việc khó khăn nhất từ lúc bắt đầu đến khi kết thúc.
Chia sẻ:








