GSB 180-LI PROFESSIONAL ( BỘ KẾT HỢP KHÔNG DÂY )
- Mã sản phẩm: 0 601 9F8 3K1
Mạnh mẽ hơn. Mạnh mẽ hơn.
- Giá cả phải chăng: Chất lượng Bosch với giá cả phải chăng!
- Tuổi thọ làm việc cao: Mô-tơ có các chổi than có thể thay được để bảo dưỡng và sửa chữa dễ dàng!
- Bền bỉ: Được thiết kế với Vỏ bọc Mạnh mẽ và Chế độ Bảo vệ Bộ Pin!
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
1 x Bộ Đầu vít 11 chiếc
-
Bộ sạc GAL 18V-20 Professional
-
1 x Bộ Đầu khoan 12 chiếc
-
Hộp mang
-
2 x pin GBA 18V 2.0Ah
Số thứ tự: 1 600 Z00 036
-
10844
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Mô-men xoắn (mềm/cứng/tối đa) | 21/54/- Nm |
| Tốc độ không tải (số thứ 1 / số thứ 2) | 0 – 500 / 0 – 1.900 vòng/phút |
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Kiểu pin | Pin Lithium-Ion |
| Tỷ lệ va đập tối đa | 27.000 bpm |
| Khả năng của đầu cặp, tối đa/tối thiểu | 1,5 / 13 mm |
| Các thiết lập mô-men xoắn | 20+2 |
Đường kính khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 35 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên thép | 10 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên khối xây nề | 10 mm |
Đường kính vít |
|
|---|---|
| Đường kính vít tối đa | 10 mm |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 88 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 99 dB(A) |
| K bất định | 5 dB |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 88 dB(A); Mức công suất âm thanh 99 dB(A). K bất định = 5 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
RM 3 PROFESSIONAL ( PHỤ KIỆN )
Liên hệ








