GSB 13 RE PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN ĐỘNG LỰC )
- Mã sản phẩm: 0 601 227 1K3
Một bước đột phá đặt ra các tiêu chuẩn mới, tăng hiệu suất, hiệu quả tốt hơn
- Hộp bánh răng Pot mạnh mẽ và vỏ mô-tơ gàu xúc dành cho các điều kiện khắc nghiệt ở nơi làm việc
- Động cơ 650 W mạnh mẽ phù hợp với nhu cầu chuyên nghiệp linh hoạt
- Thiết kế công thái học nhỏ gọn đảm bảo sử dụng không mỏi
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Bộ dụng cụ tay 100 chiếc
-
Chìa mở đầu cặp
-
Đồng hồ đo độ sâu
-
Tay nắm phụ
-
Tay áo hộp
-
Hộp mang
-
10187
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 650 W |
| Trọng lượng | 2 kg |
| Tốc độ không tải, số 1 | 0 vòng/phút |
| Đầu ra công suất | 301 W |
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ không tải | 0 – bpm |
| Mô-men xoắn định mức | 1,8 Nm |
| Ren nối trục chính máy khoan | 1/2"-20 UNF |
| Khả năng của đầu cặp, tối đa/tối thiểu | 1,5 – 13 mm |
Phạm vi khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan trên gỗ | 25 / 20 mm |
| Đường kính khoan trên bê tông | 13 mm |
| Đường kính khoan trên thép | 10 / 10 mm |
| Đường kính khoan trên khối xây nề | 15 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan trên kim loại) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Khoan động lực trên bê tông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 26 m/s² |
| K bất định | 3 m/s² |
Tổng giá trị rung (Bắt vít) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 97 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 108 dB(A) |
| K bất định | 5 dB |
Khoan trên kim loại |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Khoan động lực trên bê tông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 26 m/s² |
| K bất định | 3 m/s² |
Bắt vít |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 97 dB(A); Mức công suất âm thanh 108 dB(A). K bất định = 5 dB.
Chia sẻ:
Sản phẩm liên quan
GSC 2,8 PROFESSIONAL ( MÁY CẮT )
Liên hệ








