GSB 13 RE PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN ĐỘNG LỰC )
- Mã sản phẩm: 0 601 227 1K0
Công suất máy nhỏ gọn – Máy khoan va đập nhỏ gọn và mạnh mẽ nhất trong cùng dòng sản phẩm
- Mô-tơ 600W chắc chắn và mạnh mẽ
- Cực kỳ dễ cầm: Không quá khổ găng tay và chỉ nhẹ 1.7kg
- Báng cầm mềm liền khối để cầm chắc chắn hơn
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
Tay nắm phụ
Số thứ tự: 1 602 025 024
-
Chốt chặn độ sâu 210 mm
Số thứ tự: 1 613 001 010
-
Đầu cặp có khóa 13 mm
Số thứ tự: 2 608 571 079
-
9958
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 600 W |
| Trọng lượng | 1,8 kg |
| Tốc độ không tải, số 1 | 0 vòng/phút |
| Đầu ra công suất | 301 W |
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ không tải | 0 – bpm |
| Mô-men xoắn định mức | 1,8 Nm |
| Ren nối trục chính máy khoan | 1/2"-20 UNF |
| Khả năng của đầu cặp, tối đa/tối thiểu | 1,5 – 13 mm |
Phạm vi khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan trên gỗ | 25 / 20 mm |
| Đường kính khoan trên bê tông | 13 mm |
| Đường kính khoan trên thép | 10 / 10 mm |
| Đường kính khoan trên khối xây nề | 15 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan trên kim loại) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Khoan động lực trên bê tông) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 26 m/s² |
| K bất định | 3 m/s² |
Tổng giá trị rung (Bắt vít) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 97 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 108 dB(A) |
| K bất định | 5 dB |
Khoan trên kim loại |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 3 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Khoan động lực trên bê tông |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 26 m/s² |
| K bất định | 3 m/s² |
Bắt vít |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 2,5 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 97 dB(A); Mức công suất âm thanh 108 dB(A). K bất định = 5 dB.
GSB 13 RE PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
GSB 13 RE Professional là máy khoan va đập dùng điện nhỏ gọn có 1 bánh răng dành cho người mới sử dụng. Thiết kế trọng lượng nhẹ 1.8kg và kích cỡ vỏ máy nhỏ mang lại sự thuận tiện trong việc cầm nắm và khả năng thao tác. Máy cũng đặc biệt chắc chắn, bao gồm một đầu cặp tự động bằng kim loại bền. Ngoài ra, máy khoan va đập này còn mang lại kết quả chuyên nghiệp với giá trị hiệu năng ở mức giá tối ưu.
Thiết bị & Ứng dụng
Dụng cụ này dùng cho khoan bê tông, đá và khối xây.
Chia sẻ:








