GSB 120-LI PROFESSIONAL ( BỘ KẾT HỢP KHÔNG DÂY )
- Mã sản phẩm: 0 601 9G8 1K0
Cực kỳ đa năng và tiết kiệm
- Công suất và độ linh hoạt dễ kiểm soát để bắt vít và khoan
- Hộp truyền động 2 cấp tốc độ cho hiệu suất cao và mô-men xoắn cực đại
- Hệ thống Electronic Cell Protection kéo dài tuổi thọ pin và độ bền cao
Kèm theo trong tất cả các mẫu sản phẩm
-
Bộ nạp GAL 1210 CV Professional
Bổ sung trong mẫu sản phẩm này
-
2 x pin GBA 12V 2.0Ah
Số thứ tự: 1 600 Z00 02X
-
Hộp mang
-
9855
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Mô-men xoắn (mềm/cứng/tối đa) | 14/30/- Nm |
| Tốc độ không tải (số thứ 1 / số thứ 2) | 0 – 400 / 0 – 1.500 vòng/phút |
| Kiểu pin | Pin Lithium-Ion |
| Tỷ lệ va đập tối đa | 22.500 bpm |
| Khả năng của đầu cặp, tối đa/tối thiểu | 0,8 / 10 mm |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 0,9 kg |
| Các thiết lập mô-men xoắn | 20+2 |
Đường kính khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan tối đa trên gỗ | 20 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên thép | 10 mm |
| Đường kính khoan tối đa trên khối xây nề | 8 mm |
Đường kính vít |
|
|---|---|
| Đường kính vít tối đa | 8 mm |
Tổng giá trị rung (Khoan trên kim loại) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 1,4 m/s² |
Tổng giá trị rung (Khoan động lực trên khối xây nề) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 10,2 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Tổng giá trị rung (Bắt vít) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 0,8 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 82,5 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 93,5 dB(A) |
| K bất định | 3 dB |
Khoan trên kim loại |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 1,4 m/s² |
Khoan động lực trên khối xây nề |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 10,2 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Bắt vít |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 1,5 m/s² |
| K bất định | 0,8 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 82,5 dB(A); Mức công suất âm thanh 93,5 dB(A). K bất định = 3 dB.
GSB 120-LI PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Máy khoan bắt vít va đập dùng pin GSB 120-LI Professional mạnh mẽ trong tầm tay, linh hoạt để bắt vít và khoan gỗ, thép, nhựa và khối xây. Hộp số 2 tốc độ được tối ưu hóa mang lại năng suất cao trong công việc với lực mô-men xoắn lớn trong khi hoạt động. Chức năng Electronic Cell Protection bảo vệ pin của máy khoan bắt vít khỏi tình trạng điện áp thấp, cường độ dòng điện an toàn quá mức và độ xả sâu, giúp kéo dài tuổi thọ pin tăng thêm độ bền. Dụng cụ này mang lại chất lượng tin cậy của Bosch trong tầm tay cho mọi chuyên gia làm việc trong nhiều ứng dụng công việc khác nhau.
Chia sẻ:








