GSB 10 RE PROFESSIONAL ( MÁY KHOAN ĐỘNG LỰC )
- Mã sản phẩm: 0 601 216 1K0
Định nghĩa mới về thiết kế nhỏ gọn và công suất trong dòng máy này
- Mô-tơ 500W chắc chắn và mạnh mẽ
- Cực kỳ nhỏ gọn để làm việc trong những không gian nhỏ hẹp và ở những nơi cao quá đầu
- Trọng lượng nhẹ chỉ 1,5 kg giúp làm việc không bị mỏi
Kèm theo trong tất cả các mẫu sản phẩm
-
Đầu cặp có khóa 10 mm
Số thứ tự: 2 608 571 078
Bổ sung trong mẫu sản phẩm này
-
Hộp mang
Số thứ tự: 2 605 438 607
-
Bộ phụ kiện 100 chiếc
-
10881
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Công suất đầu vào định mức | 500 W |
| Trọng lượng | 1,5 kg |
| Tốc độ không tải, số 1 | 0 – 2.600 vòng/phút |
| Đầu ra công suất | 250 W |
| Tỷ lệ va đập ở tốc độ không tải | 0 – 41.600 bpm |
| Ren nối trục chính máy khoan | 3/8"-24 UNF |
| Khả năng của đầu cặp, tối đa/tối thiểu | 1,5 – 10 mm |
Phạm vi khoan |
|
|---|---|
| Đường kính khoan trên gỗ | 20 mm |
| Đường kính khoan trên bê tông | 10 mm |
| Đường kính khoan trên thép | 8 mm |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh dB(A); Mức công suất âm thanh dB(A). K bất định = dB.
Chia sẻ:








