GSA 185-LI PROFESSIONAL ( CƯA KIẾM DÙNG PIN )
- Mã sản phẩm: 0 601 6C0 0L1
Công việc đục phá nhanh chóng giúp bạn thoải mái hơn và ít bị mỏi hơn
- Công nghệ không chổi than đảm bảo công suất cắt dùng pin vượt trội – tương đương với công suất dùng điện 1.100W
- Chức năng snap-in dùng pin giúp bạn lắp vào và đẩy lưỡi cưa thật đơn giản bằng một tay
- Ít mỏi hơn trong khi làm việc ở mọi vị trí nhờ tỷ lệ công suất/trọng lượng lý tưởng
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
1 x lưỡi cưa kiếm S 123 XF, Progressor for Metal (có sẵn bộ riêng 2 cái: 2 608 654 416)
-
1 lưỡi máy cưa kiếm S 2345 X, Progressor for Wood (bán riêng thành bộ 2 chi tiết: 2 608 654 417)
-
Hộp mang
-
10970
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Điện áp pin | 18.0 V |
| Độ sâu cắt gỗ | 230 mm |
| Độ dài hành trình | 28 mm |
| Độ sâu cắt trên tiết diện kim loại và ống kim loại | 150 mm |
| Trọng lượng không bao gồm pin | 3,2 kg |
| Tốc độ hành trình (số 1/số 2) | 2.900 spm |
Tổng giá trị rung (Cưa gỗ) |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 23,1 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Thông tin về độ ồn/rung |
|
|---|---|
| Mức áp suất âm thanh | 86 dB(A) |
| Mức công suất âm thanh | 97 dB(A) |
| K bất định | 5 dB |
Cưa gỗ |
|
|---|---|
| Giá trị phát tán dao động ah | 23,1 m/s² |
| K bất định | 1,5 m/s² |
Mức độ ồn ở định mức A của dụng cụ điện cầm tay thông thường như sau: Mức áp suất âm thanh 86 dB(A); Mức công suất âm thanh 97 dB(A). K bất định = 5 dB.
GSA 185-LI PROFESSIONAL: THÔNG TIN THÊM
Đặc điểm nổi bật của sản phẩm
Nhờ công nghệ Bosch Brushless, GSA 185-LI mang lại hiệu suất cắt dùng pin vượt ngoài mong đợi – tương đương với hiệu suất cắt của máy cưa kiếm dùng điện 1.100W. GSA 185-LI có tỷ lệ công suất/trọng lượng lý tưởng, giúp bạn làm việc ở mọi tư thế dễ dàng hơn và ít bị mỏi hơn. Ngoài ra, chức năng snap-in dùng pin đảm bảo việc lắp vào và đẩy lưỡi cưa thật đơn giản bằng một tay. GSA 185-LI lý tưởng cho công việc đục phá liên quan đến nhiều loại vật liệu như kim loại, gỗ, nhựa và vật liệu cách nhiệt. Dụng cụ tương thích với hệ thống Professional 18V của Bosch.
Thiết bị & Ứng dụng
GSA 185-LI được thiết kế lý tưởng để cắt sát tường ở tư thế cắt lộn ngược. Thiết kế tiện dụng có phần trên cong của tay nắm, hỗ trợ thuận tiện cho nhiều vị trí cầm nắm. Tốc độ có thể được điều chỉnh dễ dàng và liên tục thay đổi thông qua cần kiểm soát tốc độ. Máy cưa kiếm đi kèm với một móc xà có thể gắn vào để treo dụng cụ cân bằng.
Chia sẻ:








