GRL 300 HVG SET PROFESSIONAL ( MÁY ĐỊNH VỊ XOAY LASER )
- Mã sản phẩm: 0 601 061 703
Khả năng quan sát vượt trội dành cho các ứng dụng trong nhà
- Tia laser xanh giúp hiển thị tốt hơn gấp 4 lần so với tia đỏ
- Dễ dàng thiết lập cả ở chế độ ngang và chế độ dọc nhờ có khả năng tự lấy thăng bằng 8% (± 5°)
- Chức năng cảnh báo chấn động có thể tắt hoặc bật, ngăn ngừa lỗi lấy thăng bằng trong trường hợp bị chấn động hoặc rung
Kèm theo trong mẫu sản phẩm này
-
1 x pin 1.5V LR6 (AA)
-
Giá treo đa năng WM 4 Professional
Số thứ tự: 0 601 092 400
-
2 pin 1.5V LR20 (D)
-
Kính quan sát laser (màu xanh) (số hiệu phụ tùng 1 608 M00 05J)
-
Bộ tiếp nhận laser LR 1G Professional
Số thứ tự: 0 601 069 700
-
1 x pin khối 9V 6LR61
-
Điều khiển từ xa RC1 Professional
Số thứ tự: 0 601 069 900
-
Giá đỡ
Số thứ tự: 1 608 M00 05A
-
Mia ngắm laser (màu xanh) (số hiệu phụ tùng 1 608 M00 05K)
-
9925
-
Liên hệ
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Dữ liệu bổ sung |
|
|---|---|
| Phạm vi làm việc với bộ nhận, giá trị | 300 m |
| Cấp bảo vệ | IP 54 |
| Phạm vi làm việc, giá trị | 100 m |
| Đi-ốt laser | 532 nm, < 5 mW |
| Nhiệt độ vận hành | 0 – 40 °C |
| Nhiệt độ cất giữ | -20 – 70 °C |
| Loại có laser | 3R |
| Khoảng hoạt động | 100 m |
| Khoảng cách làm việc với bộ tiếp nhận | 300 m (Đường kính) |
| Phạm vi làm việc không có bộ nhận | 100 m (Đường kính) |
| Độ chính xác | ± 3.0 mm ở 30 m* (*thêm độ lệch tùy thuộc sử dụng) |
| Khoảng tự lấy thăng bằng | ± 5° (8%) |
| Thời gian lấy thăng bằng | 15 giây |
| Tốc độ xoay | 150, 300, 600 vòng/phút |
| Nguồn cấp điện | 2 pin 1.5V LR20 (D) |
| Ren giá đỡ ba chân | 5/8" |
| Trọng lượng, xấp xỉ | 1,8 kg |
| Màu sắc đường laze | màu xanh |
| Bộ tiếp nhận laze tương thích | LR 1G |
| Chức năng độ dốc | không |
Chia sẻ:








